ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แสบนัก ต้องล่อซะ

เริ่มโดย finex, กันยายน 16, 2010, 02:00:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ก่อนอื่นสวัสดีอย่างเช่นเคย และเริ่มเรื่องเลยครับ
ผมชื่อเอ็ม ทำงานเป็นพนักงานขายของบริษัทแห่งหนึ่งแถวชลบุรี ที่บริษัทของผมมีพนักงานมากมาย รวมทั้งฝ่ายขายและบรรดาพวกเลขาทั้งหลาย
ตามธรรมดาครับที่เราทำงานต้องมีทั้งคนรักและคนเกลียด และผมกับเลขาฝ่ายขายคนหนึ่งชื่อ เนรี พวกผมเรียกสั้นๆว่า เน หรือ เนมหาภัย

ไอ้คนนี้ชอบแต่งตัวโชว์มากครับ ใส่กระโปรงสั้นมาทำงานทุกครั้ง นั่งไปนั่งมาลิงโผล่ทุกวัน
นี่..แต่งตัวมาทำงานหรือ อ่อยเจ้านายก้ไม่รู้
ซึ่งชอบหาเรื่องกับผมเสมอ ไม่ค่อยกินเส้นกันว่างั้นแหละครับ แต่ก็ต้องทำงานด้วยกันใส่หน้ากากเข้าหากัน

วันหนึ่งเราจัดประชุมอบรมพนักงานกันมีทั้งฝ่ายขายในบริษัทและลูกค้าที่เกาะเสม็ด จ.ระยอง
ทั้ง บริษัทเราไปเช่าบ้านพักเป็นหลังๆไป กลางคืนเราก็จัดกิจกรรมเป็นการร้องเพลงและเต้นรำเหมือนกับที่อื่นทั่วไป พวกผมนั่งกินเหล้าจนดึก
วงของเนรี ก็เหมือนกันที่ตั้งวงกันดึกพอๆกัน เนกินเหล้ารู้สึกว่าจะเมาอ้อแอ้แล้ว ขึ้นร้องเพลงไปมาเป็นว่าเล่น

ดึกเข้าจากหลายวง ก็ยุบเหลือวงเดียว ซึ่งมีผมก็รวมอยู่ด้วย เรื่องเหล้าไม่เคยถอยอยู่แล้ว
เหลือคนกินไม่มาก เนรีก้เป็นหนึ่งในนั้นที่นั่งโงนเงนไปมา บอกให้ไปนอนก้ไม่ไป เพราะเพื่อนร่วมห้องพักก็ดันมีแฟนเป็นฝ่ายขายด้วยกัน
สองคนนั้นก้เลยสงสัยพากันไปสร้างบรรยากาศที่ห้องไหนไม่รู้ ทิ้งให้เพื่อนร่วมห้องที่น่าชังแบบเนรี นั่งกินอยู่คนเดียว

สัก พักพี่ใหญ่ในงานก็บอกให้ผมไปส่ง เนรีที่ห้องหน่อย..ผมบอกไม่ไปหรอก..เรื่องอะไร..เนรีได้ยินก็บอกว่า เฮ้ยไม่เมาหรอก ไม่ต้องให้ใครช่วย...ผมงี้หมั่นไส้เชียว...พูดยังไม่ทันไร เนรีก็เมาฟุบกับโต๊ะไปเสียแล้ว...
เฮ้อ..พวกนั้นเลยต้องใช้ผมแบกไปที่ห้องพัก..ผมบอกว่า มันเป็นหน้าที่ไรของผมเนี่ย..พวกนั้นตอบ ก้แกยังไม่เมาจัดการหน่อยสิวะ
ผมเลยต้องแบกเนรีขึ้นหลัง..เอาไปส่งที่ห้องพีกในสภาพที่ดูไม่ได้เลย
ผม วางตัวเนรีไว้บนเตียงไม่พอแถมเนรียังอ๊วก....ออกมาเลอะเสื้อตัวเองไปหมด... เฮ้อเวรกรรม ผมก็ต้องเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดเสื้อที่เลอะอ๊วกให้อีก

เช็ด ไปเช็ดมามือผมก็โดนหน้าอกเนรีเข้าอย่างจัง หืมไม่น่าเชื่อ ร่างเล็กๆ..แต่ใต้เสื้อนี่ใหญ่เบ่อเริ่ม ..มือผมสั่นไปหมด ลองเอามือเริ่มแกะ
กระดุมที่เสื้อเนรีออก ภายใต้ยกทรงสีดำ สองเต้าเบ่อเริ่มปลิ้นออกมาสู่สายตาผมทันที ขาวผ่องเป็นยองใย
อารมณ์ผมลุกขึ้นมาทันที จากความเกลียดขี้หน้า กลายเป็นความเงี่ยนเข้าครอบงำ

ผมแกะกระดุมเสื้อจนออกหมด เผยให้เห็นเนื้อในที่ขาวจั๊วอย่างชัดเจนที่สุด..ผมไม่สนใจแล้วว่าเป็นที่เกลียดชัง
อยากจะเย็ดเสียให้เข็ด มือผมเริ่มแกะตะขอกางเกงยีนส์ของเนรีออก ดึงมันออกจากสะโพกที่ผายกลมอย่างช้าๆ
เนรีไม่รู้สึกตัวเพราะเมามาก..กางเกงยีนส์ถูกรูดออกไปทางปลายเท้า เนื้อตัวเนรีขาวล่อตาผมอย่างมาก
ผิวสีขาวตัดกับกางในสีดำ ช่างเป็นภาพที่น่าดูมาก ผมเอื้อมมือไปรูดกางเกงในตัวน้อยออกจากสะโพกกลมกลึงออก
เนื้อโหนกนูน ขาวนูนที่มีเส้นขนปกคลุมเพียงเบาบางเป็นระเบียบ เป็นเส้นลู่ลงไปหากลีบหอยอย่างสวยงาม

อืม...ไม่น่าเชื่อว่าคนปากจัด จะมีเนินโหนกโคกหีที่สวยงามเพียงนี้ ผมก้มลงไปดมเนินเต่าของเนรีทันที เนรีบิดตัวแยกขาออกจากกัน
อย่างรู้งาน กลีบหอยอ้าออกจากกัน ผมเอามือแหวกร่องสวาทออก ข้างในแดงแจ๋ที่เหมือนไม่ได้ผ่านการใช้งานมาแต่อย่างใด
ผมไม่พุดพร่ำทำเพลงให้เสียเวลา ถอดกางเกงออกทันที เจ้า 6x6 ของผมผงาดผงกหัวงึกๆพร้อมรบตั้งนานแล้ว
ผมแยกขาเนรี ออกจากกันเอาลิ้นแหย่เข้าไปในร่องหลืบของเนรีทันที ผมเลียทุกซอกทุกมุม ในร่องหลืบ สะกิดเม็ดแตดที่แดงแจ๋

เนรีเริ่มบิดไปบิดมาแต่ยังไม่รู้สึกตัวเพราะเมาขนาดนั้น ผมทนไม่ไหวแล้ว ถ่างขาเนรีออก เอาเจ้ามังกรตัวเขื่องจ่อเข้ากับร่องหีทันที
กดมันเข้าไปช้า ผมรู้สึกว่ามันไม่เข้าไป ผลุบเข้าไปได้แค่ส่วนหัวเท่านั้น จึงต้องดึงออกมา ผมบ้วนน้ำลายเข้าช่วย
เสียบ เจ้ามังกรยักษ์และดันเข้าไปอีกครั้ง คราวนี้ลื่นกว่าเดิม มันเริ่มมุดเข้าไปในร่องหีของเนรีจนครึ่งลำแล้ว..คราวนี้เนรีเริ่มมีอาการ โต้ตอบแล้ว เสียงครางเล้ดลอดออกมาจากปากทั้งๆที่ยังหลับตา ...ซีดส์สสสส...อืม...

ผมปลดบราเซียให้สองเต้าเป็นอิสระ...เต้านมผงาดชูต่อหน้าต่อตา ผมเอามือไปกุมไว้แทบไม่มิด
เอา ปากงับหัวนมเนรีทันที ผมดูดเลียด้วยความซะใจ รอยดูดเริ่มโผล่ขึ้นเป็นจ้ำๆ ผมดันควยเข้าไปอย่างแรงรู้สึกว่าชนเข้ากับอะไรไม่รู้ดึงกึก
เสียงร้อย..โอ้ย จากปากเนรีดังออกมาทันที...เนรีตาปรือขึ้นมามอง..ใครหน่ะ...
ผมรีบกระโจนไปปิดไฟทันทีให้มืด แล้วเข้าแทรกหว่างขาเนรีอีกครั้ง กดหัวควยเข้าไปแบบไม่ตั้งตัว
สวบ...โอ้ย..ใครหน่ะ...อย่านะ..อย่าทำเน... ได้ยินแต่เสียงแต่ไม่ได้ขัดขืนเพราะคงไม่มีแรง

ผมกระเด้าควยเข้าออกอย่างช้าๆก่อน โยกไปซ้ายทีขวาที..เป็นจังหวะ..ปากก็ไม่ลดละที่จะดุดนมดูดปากเนรี
พักเดียวเท่านั้นรู้สึกว่า เนรีจะเด้งหีรับกับท่อนควยผมเสียแล้ว..เริ่มเข้าทาง..ความเงี่ยนคงเข้าครอบงำ
ผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้นและเร็วขึ้น..ได้ผล..อูยๆๆเสียวจัง... เสียวเหลือเกิน... อูยซี๊ดส์....
อ่าห์ๆๆๆ....เนรีเอามือมากอดคอผมไว้แน่น..แต่ข้างล่างหล่อนบดบี้ขยี้หนอกหีเข้ากับโหนกควยของผมไปมา
เสียวหีเหลือเกิน...เป็นคำพูดที่ไพเราะสำหรับผมมากยามนี้

ผมกระแทกเข้าไปอย่างไม่ลดละ ลำควยเปียกชุ่มไปด้วยน้ำกามของเนรีที่หลังออกมาชะโลมทั่วลำควย
น้ำ หีจะแตกแล้วนะ...โอ้ยเร่งหน่อย... ผมกระแทกเข้าไปอย่างเร็ว สุดที่จะกลั้นผมปล่อยน้ำอุ่นๆของผมพุ่งเข้าในรูหี เนรีอย่างแรงฉีดเป็นสาย ออกหมดก็อก..เนรีนอนตัวเกร็ง เอาขาหนีบเอวผมไว้แน่น...

สักพักก็ทิ้งมือทิ้งแขนลงนอนอย่างหมดแรง...ผมรีบลุกขึ้นมา ก่อนใส่เสื้อผ้าก้เอาควยเข้าป้ายหน้าของเนรีปาดไปปาดมาอย่างซะใจ
ก้มลงไปดูตรงหีเนรีมีน้ำเมือกผมไหลออกผสมกับเลือดจางๆ..นี่ผมได้เป็นผัวคนแรกของหล่อนหรือนี่

ผมค้นกระเป๋าเสื้อผ้าของหล่อนก็หยิบชุดนอนลายโดเรม่อนของหล่อนที่เตรียมมาด้วย มาใส่ให้เนรี ที่นอนหมดแรงเหมือนไม่ได้สติ
ใส่เส็ดผมจัดที่ทางให้เรียบร้อย เช็ดคราบน้ำ..ที่เปอะเปื้อนร่องหีเนรีจนหมด ห่มผ้าให้เรียบร้อยแล้วเดินออกจากห้องไป
ผมกลับที่ไปที่วง อ้าว..คราวนี้เพื่อนร่วมวงฟุบคาโต๊ะกันหมดแล้ว...จึงเข้าไปนอน

พรุ่งนี้เช้าเราตื่นมาและเข้าร่วมประชุมกันสายหน่อยเพราะหนักจากเมื่อคืน..เนรีเข้าร่วมประชุมด้วยความเงียบเรียบร้อยเชียว
เห็นนั่งเหลือบมองผมปริบๆ อยู่บ่อยๆๆไม่รู้ว่ารู้ตัวหรือเปล่า..ไม่ยอมรับเสียอย่าง อิอิ
รุ่น พี่ที่นั่งเมากับผมเมื่อคืน บอกว่า...ตะกี้เนรีมันถามกูว่ะเมื่อคืนใครไปส่ง..ผมตกใจ ถามกลับว่าพี่ตอบว่าไง...กูก็บอกว่ากูไม่รู้...กูเมา อิอิ
ผมใจชื้นขึ้นมาทันที ระหว่างขึ้นรถกลับผมเฉียดไปใกล้เนรี แล้วแกล้องร้องเพลง...อกกมาว่า..รอยช้ำในทรวงของพี่ ฝังใจ .....
เนรีหน้าแดง ก้มหน้างุดๆขึ้นรถไป หลังจากนั้นมาเนรี ไม่กล้ามาปากเสียกับคนที่ทำงานหรือกับผมอีกเลย
หรือจะรู้ตัวหรือเปล่าไม่รู้เพราะชอบหลบหน้าผมอยู่เรื่อย อิอิ.......

หลังจากที่เรากลับมาจากอบรมที่เกาะเสม็ดคราวนั้น เนรีก็เปลี่ยนเป็นคนละคนซะงั้น เรียบร้อยขึ้นกว่าเดิมมาก
ไม่พูดจาว่าแดกดันใครเลย แต่เวลาเดินผ่านผมนี่สิแกจ้องตาเป็นมันเเหมือนรายการ ค้นหาความจิงอะไรบางอย่าง
ทำให้ผมเสียวสันหลังวาบ.. แต่ก็เข้าจนได้เมื่อทางบริษัทของเราต้องไปประชาสัมพันธ์นอกสถานที่ หรือออกบูทกัน
เนรีก็ดันเข้ามาเป็นทีมเดียวกับผมด้วย รวมทั้งเพื่อนสาวของเธออีกสองคน

ผมมีหน้าที่ขับรถไปให้พร้อมตั้งบูท สามสาวก็คอยแจกโบรชัวร์ประชาสัมพันธ์..เราต้องค้างคืนที่ต่างจังหวัดกัน 2-3 วัน
เพื่อนของเนรี ที่ไปด้วย ชื่อ ชร และ จิต แต่ห้องพักที่เราเช่าไว้มีสองห้อง แต่ผมดันเป็นผู้ชายคนเดียวนี่สิ
ก็เลยบอกให้ผู้หญิงไปนอนรวมกัน แต่เนรี ไม่รู้คิดยังไงบอกว่า เดี๋ยวจะมานอนที่ห้องผมนี่แหละ แต่ขอห้องเป็นสองเตียง
จะได้นอนสบาย ไอ้ผมยิ่งเสียวสันหลังไปใหญ่ กลัวว่าจะมาเคล้นเอาควาบลับกับผม

หลัง เลิกงานเราก็ต้องพาไปกินข้าว สาวชร ก็เสนอไอเดียไปเที่ยวผับในเมืองกัน พวกเราไปสามสาวก็สั่งเหล้ามากินกัน ชนกันใหญ่เลย กินไปเต้นไป แต่ผมดันเมาเร็ว เพราะไม่ได้กินข้าวมาตั้งแต่เที่ยง ท้องมันว่าง เลยมึนแต่หัวค่ำแล้ว ผมทั้งเต้นทั้งโยกส่ายเอวด้วยความมันส์กับสามสาว ทั้งสามสาวก้ได้ที่เหมือน แม่เจ้าประคุณเต้นส่ายไล้เลื้อยตัวผมไปมา ทั้งนมทั้งตัวเบียดกัน แต่เนรีจะเต้นอยู่ห่างๆหน่อย
ส่วนสาวชรและสาวจิตนั้น เต้นแบบสะบัดช่อ

เกือบเที่ยงคืนที่เราสนุกกัน ผมก็โงนเงนแล้ว ขับรถไม่ไหว เนรีเลยเป็นคนขับแทน แต่ดูแปลกเพราะวันนี้ไม่ยักกะดื่มมากเหมือนที่ผ่านมา
ผมไปนั่งหลังรถ คุยกับครไปก้หัวเราะกันไป ครก็กอดคอเหมือนสนิทกันมากขึ้น แต่ที่ไหนได้เมาฟุบคาอกผมเลย
เราแบกกันแบบทุลักทะเลมาก กว่าจะมาถึงห้องได้ ส่วนผมเนรีต้องเข้ามาประคองตัวผมไว้เพื่อผยุงไปที่ห้องอีกฝากหนึ่ง

ด้วยความเมาผมคึกขึ้นมาเลยกอดเนรีซะแน่น..ปากก้ร้องเพลงแซว..อีกว่า..รอยช้ำในอก เพราะพี่ดูดไว้ อิอิ..ปากมันคะนองหน่ะครับ
เนรีชะงักเลย ผมได้ทีเอามือจับหน้าอกเนรีไว้..เนรีร้องว้าย....อีตาบ้า เอามือออกนะ..ผมพูด...ยังใหญ่เหมือนเดิม
เนรีพาผมทิ้งไว้บนเตียงนอน ผมล้มตัวลงนอนแผ่ไปอย่างหมดแรงด้วยความเมานอนหลับวูบไปวูบมาได้ยินเสียงคนอาบน้ำ
น่าจะเป็นเนรีแน่ๆ ผมจึงถอดกางเกงและเสื้อผ้าออกหมด หล่อนจ่อน ควยตั้งโด่ขึ้นมาทันทีเมื่อนึกถึงภาพของเนรี

ผมแกล้งหลับไปก่อน เนรีอาบน้ำเสร็จเปิดประตูออกมา...ร้อง..ว้าย ทุเรศ..นอนแก้ผ้าเลยอีตาบ้านี่
แต่ไม่ได้ปิดตาอ่ะไร เดินเข้ามาใกล้ๆตัวผมแล้วมองท่อนควยผมเป็นการใหญ่ ผมรีบผงกลุกขึ้นมาร้อง......จ๊ะเอ๋....
เนรีตกใจมากมือที่กุมผ้าเช้ดตัวอยู่หลุดทันที สองเต้าขาวอล่างฉ่างหลุดออกมาให้เห็น ...ว้ายไอ้บ้า..เนรี รีบคว้าผ้าเช็ดตัวปิดไว้
แต่ผมก็ดึงชายผ้าอีกข้างหนึ่งไว้ ดึงกลับมา ชักขะเย่อกันไปมา ขนอุยของเนรีโผล่ออกมาวับๆแวมๆ เอามือปิดไว้ ผมก็แหวกออก

.. เนรีร้อง หยุดนะไอ้บ้า ..ทะลึ่งเดี๋ยวแม่ตบเลย...ผมเมาแล้วคึกจิงๆวันนั้น โผเข้าไปปล้ำเนรี เราล้มตัวลงบนพื้นห้องกัน ดีนะที่พื้นปูพรมเอาไว้เลยไม่เจ็บ

ผมจับขาเนรีออก..เนรีดิ้นใหญ่ร้อง ว้ายๆอย่านะไอ้ทะลึ่ง..ผมเอาหน้ามุดเข้าไปในหว่างขาเนรีทันที หน้าผมพุ่งเข้าชนเนินโหนกโคกหี เนรีทันที
เนรีร้องอุ้ย..เมื่อจมูกผมชนเข้าร่องหีอย่างจัง เหมือนมีน้ำเปียกอยู่แล้วผมตวัดลิ้นออกมาทันที

ปลายลิ้นสัมผัสเข้ากับร้องหี ผมกดหน้าเข้าไปอีก เนรีหนีบขาไว้แน่น อย่านะ..เอาออกไป..ไม่เล่นนะ

ไม่ฟังเสียงแล้วผมทั้งมุดทั้งเลีย เนรีก็เอาขาหนีบคอผมไว้ หายใจแทบไม่ออกแต่ผมก้ไม่ละความพยายาม
ผมปาดลิ้นไปซ้ายทีขวาที น้ในร่องหีเนรีเริ่มไหลออกมามากแล้ว

..อูย..ซีดส์..เสียงเนรีเล้ดลอดออกมา อย่านะ...อูยเอาหน้าออกไป...

ขาที่เริ่มหนีบคอผมเริ่มคลายออกแล้ว ผมจับขาเนรีแยกออกได้ถนัดขึ้น ผมเอามือแหวกร่องหี เนรีออก
ลิ้นผมลงไปคว้านถูกเม็ดแตดเนรีอย่างจัง ปลายลิ้นกระดกถูกเม็ดแตดเนรี

อ่าส์...เสียวจัง..เอ็ม..เนรีเสียวมาก..อูย...ซีดส์..

ผมเอาลิ้นลงไปเลียถึงรูก้นของเนรี กระดกลิ้นผ่านร่องก้น เนรีบิดตัวใหญ่....อูย..อย่าเลียตรงนั้น เสียว...อ่าส์

ผมขยื้ลิ้นเข้าไปหนักๆ ดูดขบเม็ดแตดเนรีอย่างเมามันส์ ..ทนไม่ไหวแล้วนะ..จะเสร็จแล้ว...น้ำจะออกแล้ว...
ว้าย....สิ้นเสียง เนรีตัวเกร็งไปหมด ..ขา ตวัดรอบคอผมเอาอย่างแน่น.....แล้วทิ้งมือลงข้างตัวอย่างหมดแรง

ผมอุ้มเนรีขึ้นมาจากพื้นทันที เอาตัวเนรีวางบนเตียง ผมโน้มตัวลงไปดูดสองเต้าที่ใหญ่เต็มไม้เต็มมือของเนรีทันที

อืม....หล่อนครางออกมาทั้งทียังหลับตา...ผมใช้ลิ้นตวัดรอบๆหัวนมช้าๆ สองมือเคล้นปทุมถันที่ขาวผ่องเป็นยองใย
เน รีเริ่มรู้สึกตัวอีกครั้ง คราวนี้ไม่ดิ้นไม่พยศแล้ว มือผมเริ่มทำงานลูบไล้ลงไปช่วงหน้าท้องของเนรี ผมเอามือลูบปอยเส้นขนอุยๆที่ดูเรียบลู่เป็นทางอย่างสวยงาม

ยอมรับว่า สาวคนนี้เนินโหนกขนสวยมาก นิ้วของผมชอนไชเข้าตรงกลางลำตัวเนรีอีกครั้งนิ้วกลางของผมเขี่ยเข้าร่อง เสียวทันที ทันทีที่โดนกับเม้ดแตด เนรี..บิดตัวเร่าๆร้อง..อ้าส์...เอ็ม...เอ็ม...อย่าทรมานเนรีเลย..ช่วยเน ด้วยนะ...

ผมรีบแทรกเข้ากลางลำตัวเนรีทันที เนรีอ้าขาออกอย่างรู้งาน ผมงัดเอาควยผมที่แข็งแทบระเบิดแล้วออกมาถุกับร่องกลางช้าๆ
หัวควยกับเม็ดแตดมันครูดกันไปมาเสียวไปถึงสันหลัง...ทำเนรีเถอะ..อย่าทรมานเนเลยจ๊ะ..คราวนี้พูดเสียงหวานเชียว

ผมกดเข้าไปอย่างช้าๆ ควยมุดลงไปครึ่งลำแล้ว เหมือนไม่ทันใจ เนรีกระดกก้นรับทันที ควยผมแทงสวนเข้ามิดลำ เนรีรีบคว้าเอวผมไว้แน่น
ผมขยับก้นช้าๆเหมือนไม่ทันใจหล่อนมาก เนรีจับตัวผมพลิกลงข้างล่างทันที ไม่น่าเชื่อว่าดดนแค่ครั้งเดียวหล่อนจะอยากมากแบบนี้

เน รีขึ้นขย่มผมทันที เงยหน้าไม่มองหน้าผม ปากร้องซีดส์...อย่างไม่กลัวข้างห้องได้ยิน ผมเอื้อม มือไปเคล้นสองเต้าที่ส่ายไปมาตามจังหวะโยก

สักพักเนรีคงเหนือยฟุบลงกับอกผม ผมดึงตัวออกมาประกบทางด้านหลัง สอดหัวควยเข้าไปทางข้างหลังในท่าหมาอย่างช้า
เนรีแอ่นสะโพกรับอย่างเหมาะเจอะ ผมเริ่มกระเด้าแรงๆแล้ว เพราะความมันส์

.. อูยซีดส์..เอ็มเย็ดเนเร็ว..เลย เนจะออกแล้ว..เนจะกลั้นไม่ไหวแล้วนะ.. ..น้ำเนจะแตกแล้ว..ผมกระเด้าเข้าไปอย่างเร็วกระแทกลำควยติดกับก้นเนรีดัง ป๊าบๆๆ

น้ำผมแตกพุ่งกระจายเข้าสู่โพรงหีเนรีอีกครั้ง..ด้วยความเมาและหมดแรงผมฟุบลงกับแผ่นหลังของเนรีทั้งที่ควยยังคาอยู่กับรูหีแบบนั้น

รุ่งเช้าผมตื่นมาเมื่อรู้สึกว่ามีมือมาขยุกขยิกตรงลำควยผม ผมลืมตาขึ้นมาเห็นเนรีนอนซุกกับอกผมอยู่
.
...ไม่ทันพูดอะไร..เนรีบอกว่า..เอ็มที่เกาะนั่นเอ็มเป็นคนที่ทำเนใช่ป่ะ..ผมรีบบอกเปล่า..เนรีบอกอย่าโกหกเลย เนจำขนาดมันได้..
เนไม่ว่าไรแล้วถ้าเป็นเอ็ม เนยอมให้เอ็มทำแล้ว..มันส์ซะใจมาก..ผมก้ต้องเลยบอกความจิงไป

เน จึงบอกว่ารู้ไหมว่าเอ็มเป็นผัวเนคนแรกเลยนะ...เอ็มเอาเก่งจัง.. ผมจึงต้องจัดการกับเนอีกรอบก่อนที่จะลุกไปอาบน้ำแต่งตัวเพื่อทำงานกันต่อไป
สองสาวที่มาด้วยถึงกับสงสัยเพราะ วันนั้นทั้งวัน เนรีติดผมแจ แถมยังพุดจาดีอีกต่างหาก...อิอิ