ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Mother’s Examinations War เพื่อลูก แปลไทย By HypN♥s**แนวแม่ลูก

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 04, 2018, 06:25:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manapon Popo1

neokiseki

อ่านตอนแรกก็งงคะแนนมันสูงชิบหายยังจะยอมทำอะไรแบบนี้อีก

themoon

::Evil:: อ่านมาสัก5 หน้า เรื่องกับพิกเป็นลูกชายซะงั้นนะครับ.... ขอบคุณครับ

anontatum

ยอมใจเลยครับ ทำทุกอย่างเพื่อให้ลูกเข้าสถาบันกวดวิชา ถ้าเป็นโรงเรียนหรือมหาวิทยาลัยก็ว่าไปอย่าง 555

Crypt

งงกับสถาบันนี้จริง ๆ สิบล้านเชียวนาแต่ไม่เลือก ::Sweat::

HK

มันก็ยอมเกิน เพื่อโรงเรียนมันต้องอะไรขนาดนั้น  ::Angry::

Hawaalaew

แสดงว่าพวกคุณครูโรงเรียนนี้ชอบแนวอินเซ็กกันทั้งโรงเรียนเลยสิเนี่ย ลูกเองก็ผลการเรียนดีเพราะอยากได้รางวัล แม่เองก็ฟินด้วย อนิจจา

Demon-Wolf

NTWSWDP

รู้สึกหดหู่ มากกว่าหื่นนะเนี้ย คุนแม่นี้ยอมทำทุกอย่างเพื่อลูกจริงๆ   ::Crying::

stupid_dull

คุณแม่เจ้าบุญทุ่มโดยแท้ครับ สงสัยระดับมหาลัยคงจะมีอีกรอบ

God25

Neo Rory