ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากทำไรดีครับ

เริ่มโดย nimit1234, สิงหาคม 25, 2023, 11:25:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nimit1234

เห็นแบบนี้ เพื่อนๆชอบมั้ย ติชมเต็มที่ครับ ขอหยาบๆเถื่อนๆได้ครับ

dodam

ก่อนอื่นต้องบอกว่าหอยสวยงามมาก เสียอย่างเดียวหะ-มอยดกไปหน่อย อย่างแรกที่จะทำคือ โกนให้โล่ง จากนั้นก็เบิร์นจนเมื่อยลิ้น สุดท้ายกระแทกให้สุดๆ แล้วแตกใน ::Glad::