ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 17, 2019, 02:59:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunlightz

อยู่ดีๆก็ได้เฉยเลย สาวผมสั้น ซ่อนรูปเหมือนกันนะเนี่ยยยยยย

ใหญ่กว่า เมกุมี เฉยยยย สาวผมสั้น
งี้ได้กินแซนวิชทุกวันแน่ๆ

neokiseki

ขี้อายแต่ก็อยากเป็นสินะ
จะไล่แตกในทุกคนไม่ได้นะ  คงได้ท้องมหด

MADAOO

ไม่นึกว่าจะเป็นแบบ 3 คนแบบปิดตาแล้วคิดว่าทำกันสองคนเลยครับแปลกดีเหมือนกัน เลยครับ ตอนแรกนึกว่าจะแยกกันทีละคู่เสียอีก จะว่าไปนิสัยคล้ายๆเหมือน ชิโนบุ จากบ้านพักอลเวงตามที่บอกไว้ตอนต้นกระทู้เลยนะครับ แต่ต่างกันที่ขนาด(?)เท่านั้นเอง (ฮา) ส่วนตัวผมเชียร์ผมสั้นนี่แหละ

toptime

หน้าอกมาแบบเต็มอิ่มมากครับ
ใหญ่กว่าคนแรกอีกนะครับ
น่าจะซิงด้วย
แต่ทำไมถึงกลัวผู้ชายกันนะเนี่ย
พอสัมผัสแล้วน่าจะโหงวหัวไม่ขึ้นแล้วล่ะครับ

vincentzx202

จิง เหมือนจิง แต่ถ้าจะให้เหมือนต้องตัวเล็กหน่อยเซ่

ยังได้ๆ แต่คนแรกโดนกว่าแหะ

Tee001

พระเอกน่าอิจฉาจริงๆ  มาอยู่หอหญิงได้ฟาดครบแน่ อิๆๆ

edit; เก็บคนที่สองเรียบร้อย มีสาวๆรออีก 3 นะ อิๆๆๆ

piyaked

Hunfrid

ผมคิดเหมือนคุณ skater แหะ ผมว่ามันจงใจเขียนให้เหมือน ไม่ก็อาจจะได้แรงบันดาลใจมา
พวกสาวเงียบๆนี่แหละ จริงๆหื่น

ตาต่อไปก็คุณป้าสินะ นามิคงจะเป็นคนสุดท้าย

ninepeeza281

โรคกลัวผู้ชาย อยากจะรักษาให้เธอจังเลย

มีอะไรกันโดยที่ปิดตา สุดยอด

l2aito

ตัวละครแอบคล้ายกันจริงๆ ด้วยแฮะ...
แต่น้องน่าจะหายขี้อายขึ้นนะหลังจากนี้

ไม่กี่อาทิตย์ก็เก็บรวดสองแล้ว
ร้ายกาจจริงๆ

Ppcub Jjip

สุดท้ายก็ต้องงมีคนที่รักจริงๆแค่คนเดียว

เอาว่ะ7่อไปตาคุณตาน้าผู้หลงรักหลาน

ensd-07

นายช่วยเธอไปเยอะแล้วเดี๋ยวคงได้แตกใส่เธอคงหายกลัวผู้ชายเป็นบ้าผู้ชายแทนแน่นอน

ต่อไปคงเอาทั้งบ้านแบบช่วยๆๆกันสนุกกันทุกคน

สวัสดีค้าบ

เธอไม่ได้ขี้อาย เธอแค่ขี้เงี่ยน เท่านั้นแหละ ห้าห้าห้า

ผมคิดว่าเมื่อไหร่จะถึงคิวสาวอายุ 19 สักที 55555555 ดูทรงแล้วน่าจะพยศนัก