ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 5/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 08, 2019, 03:17:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เหลือพิชิตใจน้องมายุอีกคน  ครอบครัวก็จะสมบูรณ์ละ

สองแม่หยอกกันน่ารักวุ้ย

llar

ตอนที่รอคอยมาแล้ว ในที่สุดก็เหมาหมดบ้าน

น้องเริ่มงอนแล้ว สงสัยตอนหน้าต้องง้อหน่อย

eiaws

สงสัยน้องสาวจะเริ่มหึงพระเอกเราแน่ๆ ฮอตแท้ๆ

พระเอกไหวได้ยังไง โดนรีดน้ำทั้งวันแบบนั้น เป็นลมพอดี....อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ อยากดูน้องสาวบ้าง

bigboy001

::Thinking:: อย่างที่ผมบอกไว้ว่าแม่ของพระเอกเก็บกดอยากโดนเอามากๆแต่ผัวบ่มีไกด์ มาเจอลูกชายเอากับแม่เลี้ยง และลูกสาวติด ก็ใจเตลิดขย่มหำลูกตัวเองอย่างเมามัน จุดจบน่าจะท้องกันทุกคนแหละงานนี้ ::DookDig::

elviswhat

มายุจะน้อยใจหรือเปล่านะที่ พ่อหนุ่มเราสนใจเธอน้อยลง หรือชุนจิจะเริ่มโตขึ้นมาแล้วจริง ๆ

นั้นไงอย่างที่ผมบอกเลย มายุน้อยใจจริง ๆ ด้วย ชุนจิเล่นไม่สนใจแบบนี้ก็ต้องน้อยใจเป็นเรื่องธรรมดา แล้วยิ่งเป็นรุ่นเดียวกันแอบชอบด้วยแบบนี้ความรักขิขุอาโนเนะจริง ๆ

แมงโก้ส้นตีน

ปิดตอนมา อย่างกับจะมีเซอร์ไพรส์ หรือจบไม่สวยอย่างไรไม่รู้  ::Horror::

อ้าว กลายเป็นฟินหนักกว่าเดิมอีก มีแววจะได้น้องสาวอีกคน ฮาเรมในบ้าน แถมทุกคนก็ยังโอเค  ::Shy::

polayuth.bankza

midnight747

กว่าจะเริ่มนะแม่ 55

edit ดีๆดูแล้วว่าจะจบสวยไมปวดตับ

eka1325

จัดแม่ชุดใหญ่เลยนะพระเอกเจอแบบนี้ สบายเลย มีน้องสาว มีแม่เลี้ยง มีแม่แท้ๆ ให้จัด ครอบครัวสุขสันต์กันเลย แบบนี้พระเอกของเราคงฟ้าเหลืองทุกวัน แม่สองคนร่านสุดๆเลย แบบนี้น้องสาวจะทำไงล่ะคราวนี้จะร่วมสนุกด้วยไหมนะ

Crystal Blood

ในที่สุดก็เสร็จชุนจิทั้งบ้าน มาตอนนี้ถ้าท่างน้องสาวจะหวงพี่ชายขึ้นมาสะงั้น

Edit มายุเลิกงอนพี่ชายได้แล้วแม่ๆไม่หวง พระเอหได้แม่ๆจนลืมน้องไปแล้วอิอิ

yopern

ความรู้สึกที่ถูกเก็บกดมานานได้ถูกปลดปล่อยมาหมดแล้ว ทำให้อารมณ์ ความรู้สึกเป็นอิสระ แถมมีเมียตั้งสามคน อีกสองคนรออยู่บ้าน อะไรจะมีความสุขเท่านี้ล่ะ

edit อ้าวมายุเธอก็โดนไปเป็นสิบน้ำแล้วไม่ใช่หรอจะมาหึงทำไม ร่วมวงไปซะ

ธนภูมิ ภู

กลายเป็นฮาเร็มครอบครัวที่สุดจริงเรื่องนี้

xonly-1790

อิอิ ได้2แม่แล้ว เหลือน้องสาวจะเปิดใจยอมรับเมื่อไหร่เท่านั้นเอง

นั้นไง น้องสาวงอลแล้ว มัวแต่ติดใจแม่ๆไม่สนใจน้องสาว

akine

::WooWoo:: และแล้วก็สำเร็จนะชุนจิ แล้วนายจะแก้ปัญหามายุยังไงหืมมม
edit : มายุหนูหึงจนจะไปเช่าบ้านอยู่เลยเหรอลูกโอ๋โอ๋ พี่เค้าไม่ได้ทิ้งหนูนะลูก

nukeiei

ขออ่านครับบ

คุณน้องหึงออกหน้าออกตามากๆ