ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JabaWoCK

kennet

เศร้าจัง แต่ก็นะ จริง ๆ มันก็ต้องปล่อยวางแหละ

อ้าวไหงเป็นงั้นล่ะท่าน ขึ้นต้นเป็นมะลิซ้อน พอแตกใบอ่อนเป็นดอกชบา สะได้

หรือว่าดาวกำลังเล่นเล่ห์กับเด็กในร้าน

exelier

ผมเข้าใจคุณนะครับ เคยเจอประมานนี้ ซัดกันยับแต่ไม่มีสถานะ จำได้ว่าตอนนั้นนั่งฟังเพลงหน่วงละอินจัดเลย

hunter4869

xxabxx

เข้าใจความรู้สึกเลย ในจุดนั้นไม่คิดหรอกว่าจริงไม่จริง ทุกคำพูดมีผลกระทบหมดเลย

KonMol2

โอยย อ่านตอนนี้แล้วอารมณ์ดิ่งเหมือนกัน เกือบจะรู้สึกแต่ก็รู้สึกไม่ได้แล้ว เจอแบบนี้เข้าใจเลย เคยคิดไปเอง แต่สุดท้ายก็ไม่ใช่เหมือนกัน

ทำไมดราม่าขนาดนี้ หรือมันเป็นแค่เกมส์ แล้วอะไรคือการมาประกาศตัวกลางออฟฟิตละเฮ้ยยย

นี่อินชิบหายแล้วว

TempZ

ผมพอเข้าใจความรู้สึก​นะครับ

ฝั่งสาว ๆ แต่ละคนก็มีปมของตัวเอง ระดับที่อยากได้ที่พักใจ แต่ก็กลัวปมเก่า ๆ กลับมา

ส่วนฝั่งผู้ชาย ให้ยอมรับงานก็ยาก ไหนจะมีเรื่องความไว้ใจอีก

แต่ละฝั่งก็ไม่กล้าเดินหน้าไปให้สุด กลัวว่าปลายทางจะมีแต่ความเสียใจ เลยพยายามรักษาสถานะครึ่ง ๆ กลาง ๆ นี้ไว้

edit :
เรื่องของดาวส่วนนึงผมไม่แน่ใจว่าที่คุยกันกับน้อง ๆ ในร้านนี่คุยแก้เกี้ยวไปหรือว่าจริงจังแค่ไหนนะครับ ส่วนนึงผู้ชายคุยกันในกลุ่มบางทีก็คุยข่มกันแบบนี้ แต่ถ้าผมเจอเองกับตัวก็เฟลหนักแหละครับ

wink

ตกลงคือเกมจิงๆหรอสงสารเลยท่าเกมส์แต่ท่าไม่ใช่คิดผิดแบบเสียดายของเลยนะอิอิ