ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 23

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 16, 2021, 12:40:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

au2000

นึกถึงตอนไปเที่ยวแม่ฮ่องสอนเลย
มีอ๊วกไปหลายคน โค้งเยอะมาก

♤judas♤

น่าจะเป็นครั้งแรกที่รุกะเจอนายโทนและน่าจะเป็นที่มาที่รุกะเรียกโทนว่าซารุะจัง

Darkreader

ที่จริงก็เจอรุกะมาก่อน ทำไมตอนนี้ลิงจำไม่ได้หว่า

BooM_Za

ขอบอกเลยนะครับลิงไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก

yai79

จะมาหนิทหนมกันตั้งอแต่ปายแน่เลย

หวานเย็น

แสดงว่าเคยเจอกันมาก่อนแล้ว

readder

ได้บรรยากาศเที่ยวภาคเหนือเลย

Rivermoon

ลิงลมมาแล้ว โผล่ไปได้ทุกที่ทุกเวลา

chatjane4234

คุณริกะจำเจ้าลิงได้ แต่ว่าเจ้าลิงของเราไม่เคยจำได้เลย ทำไมนะคุณริกะออกจะสวยขนาดนั้น

633sqd

ปายแค่700กว่าโค้งยังเหลืออีกเยอะเลยนะหมิว ลองอมบ๊วยแล้วกินเป็บซี่สิ อร่อยมากกกก...

Eldy CR

เหมือนรีวิวทัวร์เที่ยวปายยังไงไม่รู้ คือมันดีมากเลยครับ

delealpi

สกิลความมึนคงเส้นคงวาจริงๆ

weeraj

สงสัยนายโทนได้จัดคุณรุกะที่ปายแน่ๆเลยครับ

acropobia899

ลิงโทนคงจะจำคุณระกะไม่ได้สินะเนี้ย  (ตอนนี้ก่อนพาทเชียงใหม่ใช่ไหมครับ)

pankea

มาถึงรอยต่อกับร้านเกะแล้วซึ่งเฉลยว่านายโทนกับรุกะเคยพบกันมาก่อนจริงด้วย