ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุด รู้ความจริงซะทีว่าชู้คือใคร Kuyมันใหญ่จริงๆวะ

เริ่มโดย vadazaa, มีนาคม 29, 2021, 12:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadazaa

เมื่อวานขอYEDเมีย เมียอิดออดบอกเหนื่อย เมียเลยขอใช้จากปากได้ไหม
ผมเลยงัดKuyออกมาให้เมียดูด เลยเอะใจว่าเมื่อวานขอไปเที่ยวกลางคืนกับเพื่อนนี่หว่า
เลยถามไปตรงๆว่า ไปหาผู้ชายคนนั้นอีกแล้วใช่ไหม ไปให้มันYedอีกแล้วใช่ไหม
เมียผมไม่ตอบ มองหน้าผมแล้วก็ชักว่าวดูดKuyผมต่อ

ผมถามจนเมียผมเมินหน้าผม แล้วตอบสั้นๆว่า

ผมเลยขอดูมือถือ เปิดไลน์ มีแชทหน้าสงสัยอันหนึ่ง
นัดYedจริงๆด้วย เมียผมพิมพ์ว่า "หนูอยากโดนKuyใหญ่ๆยาวๆ"  "หนูอมของหลวงแบบนี้ หนูจะโดนจับไหมคะ" ก็เลยรรู้ว่าเชี้ยยยยเอ้ยยยยยย เมียผมไปกิ๊กกับคนมีสีนี่หว่า 55555
เลยถามตรงๆว่า คนนี้ใช่ไหมชู้เธอ  เมียก็ทำได้แต่พยักหน้าแล้วก็ดูดKuyผมต่อไป
เจอคลิปตั้งกล้องYed บอกเลยว่า มันกระแทก จับเมียผมแหกขายัดKuyกระหน่ำไม่ยั้งเลย (เมียสารภาพว่าโดนแตกในไป 3 รอบ แตกปาก 1)

เซ็ทเก่า เมียสุดร่านของผมกับของหลวงที่เธออม (แม่งKuyใหญ่จริง)

ทะลวงเข้าไปสาดดดดเอ้ยยย  Heeเมียหลวมหมดและ

จากเมียหน้าตาสวยๆ เจอKuyใหญ่ๆไป เต็มปากเต็มคำจนจำไม่ได้

ตอนนี้คิดเพียงว่าถึงเมียผมจะมีโลกสองใบ แต่โลกที่อยู่กับผม3รูปของเธอนั้น ผมจะทะลวงให้ยับ

ครั้งแรกที่คาชุด จำได้เลยว่า Yedแบบใส่ไม่ยั้งมีแรงเท่าไหร่ใส่ให้หมดจนน้ำอสุจิของผมกระฉุดเข้ารูHee

ความรู้สึกตอนแตกในคาชุดคือ โคตรฟิน น้ำเชื้อเต็มรูทะลักออกมา จนต้องรีบเช็ดออกให้หมด

ขอสัก 100 เม้นนะ จะปล่อยคลิปช็อตเด็ด อมของหลวงจนโดนกระแทกท่าหมารัวๆ
ในอนาคตใครได้Yedเมียผม ช่วยพาจับลงแขกหน่อยนะ ร่านเกินไปแล้ว

เปรียบเทียบซ้ายอมของผัว(ผมเอง)  ขวาอมของหลวง(ขวา) คนละไซส์เลยสาดดดด ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

chatjane4234

ซัดไปตั้งแต่คอซองแล้ว ได้มาเยอะแล้ว ไม่น่าเสียดายหรอกท่าน หาใหม่เถอะ หรือยังติดใจวิชาอมของเธออยู่

olemantu

เมียค่อนข้างคุ้นเคย เอ..หรือคุ้นคว...หว่า ทำหน้าที่มานานตั้งแต่คอซองก็น่าจะอยากได้ใหญ่ ๆยาว ๆละครับ

san2503

ก็โดนตั้งแต่เด็ก ยิ่งโดนยิ่งติดใจ พอเจอสังคมข้างนอก ยิ่งไปใหญ่วิชาแก่กล้าขึ้น ตอนนี้ชอบของใหญ่ ต่อไปต้องสวิง2ไม้ 3ไม้ ทั้งรูหน้า-หลัง ไม่อย่างนั้นไม่อิ่ม

ronin_code9

สวัสดีครับ คงบอกได้แค่ คนที่แพ้ก็ต้อวดูแลตัวเอง เจี้ยวเล็กโทษใครไม่ได้เลยครับ หมั่นลดน้ำใส่ปุ๋ยหวังว่าสักวันมันจะโตกว่านี้ แล้วไปสู้กับของหลวงใหม่ ขอต้อนรับสู้สมาคมคนเจี้ยวแห้งชาติครับ

TTT7979

เจตภูติ