ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่5

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 07, 2018, 09:27:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

subjang

achuya

น้องรินทร์ อยากลองแบบที่พี่น้องโดนแน่เบย

akennya

รินทร์แสบจริงๆ อยากให้โดนย้อนศรคืนบ้าง

Sharif Luecha

eeepc2

intell13

เบาเบานะลุง น้องนุ่นยังเด็กอยู่อย่ารุนแรงให้มากนัก

jabrant

ลุงเฉย นี่แค่ชื่ออย่างเดียวจริงๆ ลีลาจัดจ้านไม่ธรรมดาจริงๆๆ  ::Shower:: ::Shower::

packna

ลุงเฉยจัดเด็กแล้ว แต่ดูเหมือนว่าน้องรินทร์มีแผนน่ากลัว

mongk

อยากให้น้องสาวผู้ใสซื่อ เสียตัวให้ลุงเฉย
ตัวเองกลับเสียสาวอีกคนรึเปล่าละน้องรินทร์

piyaked

คงได้เสียวไปตามๆดันทั้งสามพี่น้อง

Tanapan Chongphadungsat

tapesaksit

เสร็จลุงเฉยหมดแน่นอน 3 คน

testman

สรุปแบมส่งข้อความมาแบบนี้ ลุงเฉยยังจะเข้าใจผิดอีกไหมครับ

แต่ ยังไงลุงคงพาดเรียบทั้งบ้าน ก่อนออกไปหาแบมแน่ ๆ

jbann137

บทนี่ค่อนข้างส่งให้น้องรินทร์ร้ายจริงๆ แต่ดูแล้วตอนหน้าน่าจะร้ายไม่ออกแหะเพราะโดนธาตุไฟเข้าแทรก ตอนนี้ใจลึกๆเชียร์น้องเมย์แหะ แต่ก็แอบเชียร์น้องแบมด้วย ยังสนุกเหมือนเดิมครับแต่ติดตรงที่ย้อนเวลาไปมาบ่อยเกิ้นบางคนอาจตามไม่ทันงงไปชั่วขณะ แต่เนื้อเรื่องสนุกดีครับ จะคอยติดตามและเป็นกำลังใจนะครับ