ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 26

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 26, 2021, 12:24:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longman_44

ไปงอนใส่ พูดไล่เขา กลับไปจริงจะเศร้า

dawdom

Kanghear

เจ้หมิวตอนโดนต้อนแบบนี้ก็มีด้วย สงสัยเลเวลน้อยอยู่

Roam/Z/l3

นั่นแน่ะ เจ้ หมิวนะเจ้หมิว

chatjane4234

ไม่บ่อยนะ ที่เจ๊หมิวจะโดนคนอื่นต้อนเอาขนาดนี้ แต่ก็สงสารเจ้าโทน โดนตำหนิใหญ่เลย ทำไรไปก็ต้องยอมรับกับผลที่ตามมานะ

jumpman

brother1

เจ๊หมิวในมุมนี้ก็จะคงเหมือนที่เจ๊จ๋าบอกอะคับ เจ๊หมิวเป็นคนสวยเลยชินกับการที่มีคนเข้าหาก่อนเสมอ 

Diavolo

j_manus

ballnakrab

ปากไม่ตรงกับใจมีแฟนแล้วไงมีแฟนผู้หญิงคนผู้ชายคนลงตัวพอดี ::DookDig::

lamom

เจอดักทุกทางเลยเจ๊

อ่านตอนนี้จบ จะรออ่านของน้องลิง เอ๊ย คุณโทนเลยครับ คงมีอะไรหลายอย่างผสมกัน

ka55anova

โดนดักทางหมดละเจ๊หมิว งานนี้เจ๊จ๋าเหนือกว่าเยอะ ไล่ต้อนซะจนมุม จะไปต่อยังไงเนี่ย

txxt30

ปากไม่ตรงกับใจเลยนะเจ๊หมิว อย่างนี้เขาเรียกว่าผู้ร้ายปากแข็ง รู้มั้ย 5555

น่าแปลกใจกับเจ้าลิงทโมนเหมือนกันนะ เกิดเรื่องราวที่เกี่ยวกับคุณรุกะขนาดนี้ ทำไมตอนไปทำงานที่เชียงใหม่ เจ้าลิงทโมนจึงจำคุณรุกะไม่ได้

phu_nun

Chan_Som

เจ้หมิวของผม โดยลิงหัวหงอกเล่นแล้ว แต่ก็เห็นใจโทนสุดๆ สถานการณ์สุดกดดัน เครียดมากด้วย เอาใจช่วยทั่งสองคนครับ  ::Orz::
อ่านจบตอนสงสารโทนมากๆ เลย เล่นเอาน้ำตาซึม เจ้หมิวใจร้าย แล้วจะหาวิธีไหนขอโทษโทน มาต่อเร็วๆ นะครับ