ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 29 "หมดเวลา"

เริ่มโดย cd13579, มิถุนายน 20, 2021, 06:03:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

ดนัยกับอินทรีย์น่าจะมาจัดแข่งกันเลยในห้องเดียวกัน

เดช12341

ตายแน่ดนัยเจอพ่อตาปืนโหด

solid17

อะไรนี่เป็นบอดี้การ์ดแต่ไม่ระวังเลย เสร็จแน่ๆตาดนัย

phantompain

จริงๆ ก็ยังลุ้นให้คู่นี้สมหวังกันไปซะที แต่ก็ยังมองไม่ออกว่า จะจบกันยังไง

kgerrard

พ่อตามปัญหาอะไรนักหนาหว่า

peddo

พ่อตาโหดขนาดนี้ ต้องวางกำลังคนของเราให้เข้าไปอยู่ในท้องลูกสาวแกซะแล้ว ไม่งั้นแห้วแน่ ดนัยนี่ยังไงก็ตามนายนกไม่ทัน น้องดาวน่าจะน่วมซะแล้ว
ดีใจที่ทั้งสองคู่ได้ผ่านช่วงเวลาดีๆ ครับขอบคุณมากที่ช่วยสละเวลาในช่วงเวลาที่ปัญหารุมเร้าทุกด้าน
เป็นกำลังใจให้ครับ

teerapong2534m

งานนี้ดนัย​จะรอดไหมพ่อตาจะเล่นตายแน่เลยงานนี้

jackm

สมใจสักทีดนัย รอมานานจัดหนักน้องมายใหญ่เลย แต่ต้องคอยลุ้นกับพ่อตาแทนและโหดสะด้วยนะ

chanky2007

พ่อตามาทำไงดี

ดนัยจะรอดหรือเปล่า

แอบคิดถึงคู่ดาวลูกไก่ด้วยเลย มีแอบห้อยให้คิดถึง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

sunnyman

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับ สู้ๆครับ

tantawanjames

ผู้หมวดเอ้ยอุตส่าห์ได้สาวสวยแล้วทั้งทีกว่าจะได้ก็ลากเลือด พอได้ก็จะโดนว่าที่พอตายิงกะบาลอีก

dodoza2

สู้ๆครับเชียร์ให้คู่นี้สมหวังกันสักทีเยียวยาแผลใจของคนทั้งคู่ขอบคุณมากครับ

mrcat2019

Nu metal

คาหนังคาเขา งานเข้าพระเอกเลย แบบนี้ หนีไม่ได้ด้วย 

Leo the rott

หวงลูกสาวจนไม่ฟังเหตุผลไครๆ