ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Yui Haruino + Aya Kisaki

เริ่มโดย พัดลม, กุมภาพันธ์ 10, 2017, 01:54:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

มีคนขออยากเห็นแบบโดนเสียบบ้าง

Yui Haruino

Aya Kisaki

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

tacklove

AYA จ๋า แต่ละขนาดที่เธอเจอ มันไม่ธรรมดาเลย เราชอบเธอนะ ได้โปรดดูแลตัวเองด้วย อิอิ

sunnie06

singnut2007

piston

qblack1

searat2523

ผมขอเองแหละครับ   ขอบคุณมาก

ได้อีกหลายน้ำ 

shut8

Allnewxmen

รีเควสได้ซะด้วยนะครับ hahaha

phannaname

dujimak