ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา11 (เป็ดไล่ทุ่ง)

เริ่มโดย fuseeka, ตุลาคม 30, 2017, 12:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ราชรต

พิมพ์เหมื่อนกับต่ายเลยอ่านแล้วอารมณ์พุ่งเลย

Phukit Methitharathon

สาวพิมไม่เหงามีทั้งตาคำกับเจ้าใบ้ร่วมเคียงข้างอิ่มไปเลย

Basilisk

และแล้วสาวพิมก็ได้โดนประตูหลังเป็นครั้งแรก สามมัคคีกันดีจริงๆ

เด็ดดวงรองจากสาวต่ายก็คงเป็นสาวพิมที่เงี่ยนไม่แพ้กัน

tawornfung

พิมกับเจ้าใบ้ แค่คิดก็เหนื่อยและเสียวแทนแล้ว

tor3324

oumgstring

Dusadee Ngamwilaidee

ไอ้ใบแม่งได้กินของดีนิหว่า โหสัดเอ้ย

เจตภูติ

ได้ทั้งลูกพี่ลูกน้องเลย พิมพ์ สุยอดมากๆ อ่านแล้วเสียวสุดๆ

ประสพโชค คชโยธี

เป็นธรรมชาติของคนปกติ ที่ของเคยกินมาเป็นประจำ เมื่อขาดหายไปก็ย่อมโหยหา
และได้กินของถูกใจก็ติดใจเป็นธรรมดา
อ่านแล้วเสียวจี๊ดตามไปด้วยเลย
ขอบคุณมากครับ

silverwolf

Kongtup

ชอบแนวบ้านๆครับ ลงเยอะเลยครับสนุก

Jane Cactusxp

ช่วงนี้เล่าเรื่องราวได้ดีครับ อารมณ์ต่อเนื่องดี

t169

เป็นม่ายซะตั้งแต่ยังสาว พอมีของมามีรึจะรอด