ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 3 ตอน 10 ช่วยเป็นแฟนให้หน่อย

เริ่มโดย magna67t, มิถุนายน 06, 2021, 08:07:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yo_yo_yo_55

pongjun

1819

เห้อปวดตับ  คิดว่าป้อวจะช่วยโมโน   มารูปแบบนี้  โมโนโดนไอ้ปั้นแน่  แล้วอย่างนี้  มันตะมองหน้ากันยัวไง  ปั้นทันใกล้ตัวไปป่าว  แถมอยู่หอ ใกบ้กันอีก ไอ้โบ๊ต คง ไม้ปกติแน่ถ้ายิมให้คนรักเอากับเพือนเป็นแฟนส่วนตัวเอว เป็นกิ๊ก        เอาจริง เนื้อเรื่อวเริ่มรุนแรงแล้ว อาจสะใจสาย ดาร์กntr อินเซ็น  แต่ เราเริ่มเครียด    มันเริ่มไม่หวานแหวว แล้ว เหมือนรักวัยรุ่นวัยเรียน ที่มั่วไม่บัดยะบันยัง ของคนเรียนหมอเลย
และ     ป้อวคงหมดสิทกับโมโน และทุ่มให้ โบนัสจริงๆ     แล้ว   ซีรีย์แฟนกู  คง หมดแล้ว สำหรับโบนัสป้อง แอบ เสียดาย และ   โมโนจริวๆ นะ   พอเจอโบ๊ต ก็ หื่นมากไป   แถมเอากับน้องสาว แล้ว โมโน จะเอาเพื่อนเป็นแก้ชงอัก  ภาค 4 คง ไม่คาดหวังว่าต้องเป็นแบบนั้นนี้  ไรท์ คงวางเยื้อเรื่องทำลายตับผู้อ่าน ได้สาหัสนัก  แต่ยังตามอ่านนะครับ    แต่ ต้องทำใจไม่ให้เครียด555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

subanrl2

พี่ป้องไม่โอเคสงสัยต้องพึ่งเพื่อนปั้นซะแล้ว

DEVIL WORLD

อย่าบอกนะว่าปั้นตือตัวเลือกของโมเม อ่าว...โมโน....ว่าแต่จะเป็นไงต่อละ หรือปั้นแอบชอบโมโนหว่า? อย่างงี้โบ๊ตไม่โดนปั้นหักหลังหรอ ยังไงละเนี้ย

ไครทำไรโมโนหว๋าร้องลั่นเชียว น่าสงสัยรอตอนหน้าคงได้รู้กัน
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

notkey

myidol

เย็ดกันมั่วเลยครับแบบนี้ ไอ้ปั้นนี่มันกะเข้ามาเสียบอยู่แล้ว เหี้ยมากครับคนแบบนี้ ป้องหล่อทันที

retirenavy

zero008

aekkung

Fazz

เอิ่ม พูดแบบนั้นคือจำนิยามว่าแฟนได้หรือเปล่าโมโน

ppptttmmm

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ปั้นน่าจะแอบชอบโมโนครับ ถึงได้ขับมอเตอร์ไซค์ จากศาลายา ไปรับโมโน ที่กรุงเทพ แถมช่วยทำรายงานด้วย

shiiba

งานนี้เข้าทางปั้นเลย โบ้ตจะว่าไงบ้างนะ