ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 12 : ความรู้สึกที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 07, 2019, 02:07:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manu111

Aphiwat Korsrilabutr

tungbts

สงสัยจะได้ปาล์มอีกคน...พี่อั้มยังไม่ทันจะได้เลย

mspeed

mrcat2019

toy5599

สถาพร

นายริวหายไปนานนะ ต่อไปมาบ่อยๆนะ อั้มจะง้อทั้งทีก็จัดชุดใหญ่ให้นายริวเลย

ติ๊ก ติ๊ก

สะใจดีครับอ่านทียาวๆ มันน่าติดตามแต่ถ้าไรท์เอาสั้นในแต่ละตอนล่ะมีเคืองแน่ ชอบครับ ทำpocket Book เลยครับน่าจะขายดี555

kriangbaac

ริวกลัวพี่อั้มโกรธแต่พี่อั้มไม่ได้โกรธแล้วจะเคลียกันยังไงแล้วพลอยหละ

Korn Phawat

mighty

คนข้างกายมังกรแต่ละคนล้วนฝีมือระดับเทพๆทั้งนั้นมิไรเก่งธุรกิจ..คิราระเก่งต่อสู้..อั้มเก่งการแพทย์..แบบนี้คนที่จะมาเป็นนายหญิงอย่างพลอยรุ้งต้องเก่งเบอร์ไหนกันนะ..การใส่ใจในความรู้สึกของคนอื่นเพียงแค่สิ่งเล็กๆน้อยก็ทำให้เกิดเป็นความประทับใจของอีกฝ่ายขึ้นมาได้เหมือนกัน..นี่สินะชื่อของตอนความรู้สึกที่เปลี่ยนไปเพียงแค่ไม่มองข้ามสิ่งเล็กๆน้อยๆที่จะทำให้กันเพียงแต่คุณใส่ใจและให้ใจคุณก็จะได้ใจกลับมา...