ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 4 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, กรกฎาคม 16, 2017, 09:10:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimjikung

โดนไปสองคนแล้วน้องแป้งยังไม่รู้เลยว่าโดนใครเปิดซิง

coconut

อยากรู้เลยว่าไอ้คนนั้นเป็นใคร

zorohana

รูปประกอบได้อารมณ์ สมกับเหตุการณ์มากครับ

wapwap

ลุ้นว่าตัวละครลับคือใคร ::Thinking::
ขอบคุณนะครับ

aty13

ถ้าตามขุนช้างขุนแผน ผมเชียร์ขุนช้างนะ เพราะงั้นเรื่องนี้เชียร์แบงค์ครับ

emuzang

น้องแป้ง ทำไมทำแบบนี้กับพี่

mashall

สนุก ต่อเนื่องเลย เสร็จแป้ง หมดทั้งคู่

long4412

Kan Kulwong

น่าติดตามมากครับ เรื่องดีได้าอารมณฺ ขอชมเชยนะครับ

naitoom

ลีลาคนไหนเด็ดกว่า ถึงใจกว่า ก็เลือกคนนั้นซิ ง่ายจะตายไป
อีกคนเก็บไว้เผื่อเวลาคนแรกไม่ว่างก็ยังได้

eamprakai

Holy

อ้าว สรุปใครคือคนเปิดซิง  ::Angry::
ตัวละครลับคนนั้นคือใครรรร

Phoenixxy

ตกลงเขาคือใคร........น่าติดตามครับ

อันนพ เมฆหมอก

ชายลึกลับคือใครกันแน่ ทั้งพี ทั้งแบงค์ก็ไม่ใช่ น้องแป้งเลยต้องพลีกายทดสอบเลย คราวนี้จะยังไงจะเอาใครดี แต่เชียร์แบงค์นะ สู้ๆ

Ram PakVan Rachawong

เหมือนว่าที่ผมคิดจะจริงนะ ไม่น่าใช่ทั้งแบงค์และพีที่เปิดซิงแป้ง