ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ [ season 2 ] ตอนที่ 21 : คำสัญญา

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 07, 2019, 08:00:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MCAD1432

××Mon××

ช่วงนี้เน้นเรื่องนอกรั้วมหาลัยทั้งนั้นเลยนะครับ แต่ก็สนุกไปกับเนื้อเรื่อง นึกไม่ออกเลยถ้าพลอยรู้ว่าริวไม่ได้มีพลอยเป็นคนรักเพียงคนเดียว

มีสาวๆอยู่ด้วยถึง4คน ยังจะกลัวอดเสียวอีกหรอนายริว
แอบงง กิ่ง กับก้อย นี่คนเดียวกันใช่ใหมครับ

silencer001

ตอนนี้ไม่ค่อยบู๊เลยแต่ก็ลุ้นนายริวจะจัดการแก๊งค์เงินกู้นอกระบบยังไง

mspeed

Panya Sripaks

ตอนนี้สบายๆสไตล์พี่เบอร์ดเลยนะครับเดินเรื่องได้้สบายดีีเลย ขอบคุณครับ

mspeed

โอ๊ย​ พี่มิไรจะมาเองเลยนะ​ โชคดีมากเลยนายริว ฟ้าเหลืองแน่นอนคืนนี้

19662509

สุดๆเลยฮิคาริทำเอารุ้่งพลอยปลื่ม
ส่วนริวกะก็เก่งจริงๆขนาดพวกรุ่นพี่ยังซูฮกเลย
ฮิคาริสวยออกขนาดนั้นจะมีตอนจักกะดึ้ยกับริวกะมัยน้า...

unicrons

BooM_Za

tip251226

หน่วยปฎิบัติการลับมา แก๋งนี้ไม่เหลือซากแน่

กฤษดา บุญมา

รุ้งพลอยกลายเป็นแม่สือเสียแล้ว แบบนี้จะเป็นแม่สือให้ริวกะบ้างไมนะ

Ryoma Kechi

เวลาคนเราเท่ากันหมด
อย่าบอกว่าไม่มีเวลา เป็นไปไม่ได้
อิม คำนี้ที่ริวกะสอนวัชระ มันใช่เลย