ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 38

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 07, 2021, 12:16:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wikky4

อยากฝึกขึ้นมาเลยอะ อย่างเท่ห์

aekkung

คุณหมิวในเรื่องนี้กับในคาราโอเกะการแสดงออกต่างกันเลยน่ะ

dawdom

win69

พี่หมิวนี่ห่วงโทนน่าดู  ไหนจะมีรุกะด้วย  คงสนุก

Treo Chan

Nong5670

เจ้หมิวนี่ไม่น่าจะรอดพี่โทนแหะ

tumsweet

เจ้หมิวเวอร์ชั่นนี้จะน่ารักไปไหนเดี๋ยวก็งุ้ยยยเดี๋ยวก็โก๊ะๆมีแต่มุมน่ารักเต็มไปหมด

bmaII

พี่หมิวสายสืบ แกล้งลืมเนียนๆ แอบหลอกถาม หวงให้คนอื่นรู้ แต่ไม่ยอมรับตัวเองแน่

lucipher666a

มีแนงแอคชั่นเยอะเหมือนกันแฮะ ชอบของคุณหมิวเขียนนะเพราะชอบเนื้อเรื่องของเรื่องนี้มากกกกกกซะจนฉากอีโรติคไม่มีก็ได้

jeab2504

ไม่รู้เมื่อไรโทนจะหายเจ็บสักทีมีแต่เรื่องให้ออกแรงตลอด

medsay

::Doubt:: เอ๊ะๆ รอบนี้เป็นห่วงคุณโทนหรือจะมาดุกันนะ 555

lamom

สรุปคือเหมือนคุณแมนโดนเข้ามาหาเรื่อง โทนเลยพุ่งออกไปก่อน ก็คิดอยู่จากตอนก่อนว่า คุณแมนจะจัดการโทนไหมที่อาละวาด

เจ๊เก็บอาการไม่มิด โดนคนสนิทดักทางออกหมดเลย

[email protected]

ทำไมอีต่าโทนไม่รู้ว่าเจ็หมิว เป็นห่วงและขี้หึง ด้วยน่าสงสัย

peddo

ตอนแรกนึกว่าประลองกันสนุกๆ เจอแบบเทพโทนประทับจริงจังจนสลบ เจ๊หมิวไม่ต้องไปห่วงโทนหรอกครับ เดี๋ยวรุกะดูแลให้เอง อิอิ คนเขาดูอาการคุณหมิวออกทั้งบางแล้ว
ผมว่า แม่สื่อตัวจริงนี่เจ๊จ๋านี่แหละ แต่เสียจังหวะไปนิดในภาคพระรามสาม รอติดตามต่อครีบ ว่าจะคลี่คลายยังไง

Chan_Som

ขอบคุณคุณหมิวครับลงให้อ่านอย่างต่อเนื่อง ผมชอบสำนวนแบบนี้ มีความน่ารัก นุ่มนวล มีรอยยิมเวลาอ่าน ดูว่าโทน จะเอาตัวรอดจากเจ้หมิวคนสวยแบบไหน ฮ่าๆๆ #FCคุณหมิวครับ
::Shy::