ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 4

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 17, 2016, 02:01:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

barrybella

สนุกมากครับ
อ่านต่อเนื่องไม่หยุดเลย  ไม่มีป้าบๆ ก็ยังอ่าน
แต่ขอป้าบๆอีกก็ดีนะครับ ::Shy::

hchaima

สนุกมากครับอ่านต่อเนื่องกันยาวเลย

therasak

ยังกับแมคไกเวอร์เลย จะเอาตัวรอดได้อย่างไรต่อไป น่าติดตามาก

ppeak

เริ่มมีพัฒนาการที่ดีแล้ว รอติดตามต่อนะนายแดน

tripplet

ทำใจได้แล้วสินะ นายแดน .... สู้ สู้ .....

เริ่มตะหงิดๆ เริ่ม lv up ตั้งกะตอนที่แล้ว .... สงสัยว่า มันต้องมีเงื่อนไขบางอย่าง ที่พิเศษ ไปจากคนอื่น ... รึว่า งานนี้ ต้อง เน้นมี sex .... 

artmanna

เริ่มcraftของได้ล่ะนายแดน หนทางสู่ความยิ่งใหญ่

ccpssw

เอาแล้วแดนเริ่มทำอาวุธแล้วสู้ๆๆ

strikef.

ขอบคุณครับ เท่าที่อ่านดูเหมือนเลเวลจะขึันตามความสามารถในการเอาตัวรอด ที่แสดงออกในเกม แต่เรื่อง...กับเนยไม่น่าจะเกี่ยวกับการเอาตัวรอดนะ 555

dwarf

ขอบคุณครับ...เลเวลจะค่อยๆเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้วสิครับ

aof55555

mercuryzx

dan49

สนุกมากครับเหมื่อนดู walking dead กับRobinson Cruso เลยครับเยี่ยมมากครับ ขอบคุณมากครับ

naitoom

อกหักมีหรือจะตาย ยอดมาก เดินหน้าต่อ ถ้าเจอเนยอีกก็ปล่ำเลย ไม่ต้องคิดมาก แต่ห้ามไว้ใจเธออีก

ryutakechi