ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 14, 2019, 09:17:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

โห่รับมาสองคนพร้อมกันเลยหรอครับโหดมาก ภาพสวยดีนะครับ
edit: ตอนต่อไปปวดตับสินะครับ แล้วพระเอกจะทำไงต่อไปดีอะทีนี้

keatmano

ดูสะท้อนความจริงที่หลีกเลี่ยงไม่ได้ เพื่อความอยู่รอดของทั้งครอบครัว ... แต่เป็นวิธีเดียวเท่านั้นหรือเปล่า ... คุณพ่อไม่สามารถทำอะไรได้แล้วหรือ .. น้อง ๆ เคยชินขนาดไม่สนใจอะไรเลย ... ดูแล้วทุกคนในครอบครัวจะยอมรับไปเฉย ๆ ไม่มีการต่อต้านใด ๆ ... ส่วนนางเอกทำ ๆ ไปก็คงเลยตามเลย ... หนุ่มคนที่แอบรักก็คงตัดใจในด้านความรักแล้วก็คงมาใช้บริการในที่สุด ... นางเอกอาจมีโอกาสเข้าวงการเอวีในที่สุด ซึ่งอาจเป็นเรื่องที่ดีก็เป็นได้ ... สังคมแต่ละแห่งมีมุมมองไม่เหมือนกัน

เป็นเรื่องปกติอยู่แล้วที่ไม่มีสาวคนไหนอยากทำงานแบบนี้ ทุกคนย่อมอยากมีชีวิตที่อิสระไม่ต้องถูกกระทำแบบนี้ ส่วนพระเอกเราถึงจะหลงรักสาวอย่างไร แต่สภาพ ณ ปัจจุบันก็ไม่สามารถที่จะช่วยเหลือคนรักให้พ้นจากสภาพที่ต้องดิ้นรนเพื่อครอบครัวได้ ประสพการณ์อันโหดร้ายที่ต้องประสบเจอในตอนหน้าก็ต้องทนและผ่านไปให้ได้ ... เมื่อตัดสินใจว่าจะทำตั้งแต่แรก ... ปวดตับ

jachal

คาชิวากิ มีความจำเป็นต้องขายตัว แล้วมิกิจะช่วยอย่างไร

คาชิวากิรับสองหนุ่มเข้าไป น้ำกระจาย ::Shower::

fu.soo

พระเอกได้ฟรีแน่เลย แต่เป็นผมๆจะฟันอย่างเดียวไม่เอาทำเมียหลอก ::Touchy::

ตอนหน้ามีดราม่าแน่มึงนางเอกโดนลุม จากที่เคยอ่านๆเรื่องอื่นๆ น่าจะได้ร่วมด้วยทีหลังแล้วก็บอกรักกัน เฮ้อชีวิต ::Orz::

Tantit J

พระเอกจะอดใจไหวไหมน่ะะ​ ดูแล้วไม่น่าเหลืออ

รอดูตอนต่อไปป

Mika Yamada

ไม่รู้จะสงสารใครดีระหว่างนางเอกกับพระเอก ถ้าเลือกได้นางเอกคงไม่ทำหรอก พระเอกก็คงหลงรักนางเอกมากๆจริงๆ

Mika Yamada

เห็นตัวอย่างตอนหน้าแล้วสงสารนางเอกเลยสงสารพระเอกด้วย

Exllector

พระเอกคงจะช็อคน่าดูคนที่ตัวเองชอบขายตัว
ตอนหน้าดราม่าสินะ

b522055023

ตายๆ เรื่องนี้พระเอกจนต้องทำใจ  ::Crying:: กลับบ้านไปชักว่าวในห้องน้ำแทนนะจ๊ะ  ::HoHo::
----------------------------------------------------------------------------------------
เห็นตัวอย่างตอนต่อไปอย่างช็อก   ::Horror:: สะเทือนตั้งแต่ตับ ไต ไส้พุงหมดเลย  ::Waiting::

climaxz

เนื้อเรื่องแปลกใหม่ดีครับ
แต่ก็แอบหดหู่เหมือนกันแฮะ นางทำเพื่อครอบครัวขนาดนี้เลย

lllkitkunglll

ปวดตับจริงๆ นั่งดูคนที่ชอบเนี่ย
Edit : ตอน 2 เหมือนจะเลิกแล้วแต่เหมือนโดนจับรุมซะงั้น

l3ellydesu

ลุ้นอยู่ว่าพระเอกของเราจะทนไหวไหม จะตับพังหรือ ทำไม่ไหวจนเข้าไปเอา แต่จะเอาแบบไหนนี่สิ แบบฟรีหรือเสียเงิน

โดเรม่อน

เรื่องนี้ไม่ปวดตับเลยครับ แต่แม่งโคตรหดหู่เลย555 นึกว่าจะแอบทำแบบหารายได้พิเศษแต่ทำเพราะจำเป็นแล้วพีคที่สุดคือทำที่บ้านตัวเองแล้วพ่อแม่ น้องชายน้องสาวก็รู้เหมือนเป็นเรื่องปกติมันสะท้อนสังคมบางกลุ่มได้จริงๆ เพราะบางคนมีทางเลือกเลือกไม่เยอะและก็ไม่ได้อยากทำและบางคนเลือกไม่ได้จริงๆเลยต้องมาทำแบบนี้ บางทีก็เข้าใจว่างานก็มีให้ทำเยอะแยะทำไมไม่ไปทำแต่สำหรับบางคนมันคงไม่พอจริงๆเลยต้องทำแบบนี้ ส่วนเรื่องพระเอกผมว่ามันมีเงินนะแต่อยากรู้ว่านางเอกมันทำแบบที่เขาลือกันจริงๆหรือป่าวแต่ดูแล้วมันคงชอบนางเอกมาก ผมว่ามันคงมองข้ามเรื่องที่นางเอกขายได้แน่ๆถ้านางเอกเลิกทำงานแบบนี้ ถ้ามันรวยมันคงบอกให้นางเอกหยุดทำแล้วมันจะเลี้ยงนางเอกเอง

แม่งคงรักนางเอกจริงๆดูจากตอนหน้าแล้วคงทรมานมากๆที่เห็นคนที่รักโดนแบบนั้น รอตอนต่อไปนะครับสู้ๆครับผมเป็นกำลังใจให้

chinnosuke

บอกตามตรงว่าอ่านแล้วไม่รู้สึกอยากวู้วเลยฮะ 555
ไม่ใช่ไม่ดี
แต่คนวาด คิดบท และคนแปล ทำออกมาได้ดีมาก สมจริงมาก จนไม่รู้สึกว่านี่คือโดจินที่เอาไว้วู้วเลยฮะ

มันก็คือเด็กที่บ้านมีปัญหาการเงินแล้วมาขายตัวเพื่อเอาเงินไปจุนเจือโดยที่พ่อและสมาชิกรู้เห็นเป็นใจ
หดหู่มากตรงที่พ่อถามว่าเพื่อนหรือลูกค้าล่ะ
หดหู่มากกว่าที่ situation แบบนี้มันดันมีจริงๆซะด้วย
ถ้ามองในมุมของคนนอก เราก็คงรู้สึกแค่แบบนั้น
แต่เวลาอ่านผมชอบมองในมุมของตัวละครด้วย
เรื่องนี้แย่จัง เจ็บหัวใจมาก ยิ่งกว่าปวดตับอีก เวลาเห็นคนที่เราแอบปลื้ม แล้วเราทำไรไม่ได้ เพราะฐานะเราไม่ถึง
เขร้ Beyond ไปอี๊กกกก
edit
ตัวอย่างตอนต่อไป ... โห น้ำตามันรื้นขึ้นมาเลย โหดร้ายมากไปแล้วววววววว หัวใจเด็กใสๆคนนึงมันรับมั่ยดั้ยยยยย
อยากให้ตอนจบ happy ending จังเลยครับ แต่คิดว่า ท่าจะยาก ถ้ายังให้เป็นบทของ นร อยู่เพราะพ่อคาชิวากิ คงไม่ยอมให้ลูกเลิกทำเพื่อความรัก ป๊อปปี้เลิฟแน่ๆ แถมคนที่เคยซื้อไปแล้วก็อาจจะมาคอยบลัฟเรื่อยๆ

kagussugi

ถ้าผมเป็นพระเอกน่าคงปวดตับน่าดู เห็นคนที่ชอบไปเยกับคนอื่น 555
อ่านจบตอนแรก>> เห็นเพื่อนตัวเองไปเยคนที่ชอบ เป็นกุคงเศร้าชิบหาย ตอนต่อไปน่าจะปวดตับกว่านี้แน่ๆ  ::Crying::