ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คำสั่งราคะ:ภาคพรีม ตอนที่2

เริ่มโดย Roanok, มีนาคม 29, 2020, 01:28:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Beer Sukjai

น่าจะผลักให้ล้มไปบนเบาะนะ แล้วคนที่ทำน่าจะเป็นเพื่อนสนิทอะแหละ

inwyin

สุดยอดมากเลยครับ เเต่งได้เร้าใจสุดๆ

kapook6336

ตื่นเต้นเดาทางไม่ถูก แต่ที่แน่ๆ เปิดประสบการเสียวให้น้องพรีมชัวๆ น่าจะโดนอีกเยอะ

justlook

blakaros

ตอนนี้ยิ่งชัด  ว่าน่าจะคนในกลุ่มนั่นละ

ancora

treertreer

ชอบเรื่องแนวนี้ครับ ตื่นเต้นสนุกดี รอติดตามครับ

best555

Kwang,ploy

::Ahh::

อ่านแล้วตื่นเต้น ลุ้นตลอดทุกบรรทัด ความดิบเถื่อนมาแบบจัดเต็มเข้มข้มเอามากๆ คิดว่าน่าจะโดนคำสั่งแบบนี้ไปเรื่อยๆ จนเสียผู้เสียคนแน่เลย

ขอทายว่า : แฟนนางเอก คือคนร้าย !

ส่วนแรงจูงใจให้ทำ : ไม่รู้ ?

สนุกมากๆ ปรบมือให้ดังๆ

oit758

เล่นในมหาลัยนี่ใจกล้าไปหน่อย ระวังไล่ต้อนจนมุมนี่หันกลับมาสู้มันจะอันตรายมากขึ้นนะ

Orcus

ตื่นเต้นดี คงไม่ตกตึกหรอก ถ้าตกก็จบเกมส์อะสิ

eakarat

คงไม่ได้พลักตกตึกหรอกน่ะ เสียดายแย่

Kritsada Panlamyai

นางเอกของเราน่าจะโดนสั่งให้เริ่มร่าน สุดท้ายก็จะร่านโดยไม่ต้องสั่ง แล้วก็จะติดใจร่านในที่สุด ประมาณนี้มั้ง เดาเอาครับ

ปออ

คนสั่งนี่ก็เนอะ ตามดูพรีมตลอดเลยตกตึก

TT001

ต้องเป็นคนรู้จักของน้องพรีมแน่