ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Type-0

Chai Pin

HypN♥s

เรื่องนี้เป็นอะไรที่สนุกมาก ฮาตอนฉากจบนี่แหละดันแตกตอนแบตหมด  ::HoHo::

สรุปว่าพอทุกคนเห็นกลายเป็นสวิงกิ้งยกห้องซะนี่...  ::ChuChu::

อ้าว...สรุปว่าชาร์ตแบตทันเหรอเนี่ย ไม่ได้สวิงกิ้งใช่มั้ย   ::Dizzy::

ปล.ไปหาเรื่องมันส์ๆแบบนี้มาจากไหนเนี่ย เยี่ยมๆๆๆ

ดองๆไว้ตั้งแต่สมัยคุ้ยๆๆๆอย่างเดียวอ่ะครับ ในคลังมันมีอยู่20g ค่อยๆกลับไปไล่ๆหามาแปล  ::Sweat::

cornerp

pingpingnarak

แนวนี้ล้ำสมัยเลย อยากรู้จังจบไงครับ 

goorboyI

ittipol PHOPUENG

toffies

เฉียบเลย ชอบครับ ขออ่านต่อหน่อยน๊า

ipor

tazasss01

as72340639

โอ้ว สุดยอด มีแว่นแบบนี้นี่แจ่มสุดๆไปเลย

Akira Watanabe

::Sweat:: เหมือนเอานาฬิกาหยุดเวลายอดฮิต มาใส่แว่น VR

13doom

มีขายสักอันมั้ย อิอิจะซื้อตุนไว้เยอะเยอะเลย 555

B&B

VR สินะ ท่านชั้งหาสิ่งแปลกๆ ให้พวกเราเสมอเลย ข้าขอขอบคุณท่านจริงๆ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ปล.1 มันควรมีภาคต่อครับ ผมบอกเลยมันไม่จบแค่นี้แน่
ปล.2 พระเอกแนวนี้ถือว่าน่าตาดีมาก
ปล.3 เพื่อนๆ ในห้องนึกว่าจะห้าม สุดท้ายก็รวมวงซะงั้น
ปล.4 หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง!!! หรือใครรู้วิธีสร้างบ้าง อยากได้โว้ยยย!!!
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ท่านโปรดนำความแปลกแบบนี้มาเสริฟให้พวกเราอีกได้ไหม ข้าน้อยชอบยิ่งนัก
ปล.7 เม้นยาวอีกแล้วท่านไม่ว่านะ อิอิ