ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aminaa

Lert Nil

อันที่จริงก็ไม่ค่อยชอบพฤติกรรมลุงภารโรงเท่าไหร่ ถ้าในชีวิตจริงนี่คือตัวเลวเลยทีเดียว แต่ก็นั่นแหละมันสะท้อนด้านมืดของคนอ่านด้วย

wichon not

kiratwice

นี่เป็นหนึ่งในตอนที่ผมรอคอยที่สุด อยากเห็นอุ๊ พลาดจากความจุ้นจ้านของตัวเองซักที

mighty

ลุงพลจัดสาวอุ๊จอมสืบจนได้แล้วแบบนี้ลุงพลจะแบ่งเวลาให้สาวๆทุกคนได้พอหรอ..

ponchan80

ใจนึงก็สงสารแต่อวัยวะเบื้องล่างดันสวนทางกับใจครับ อุ๊โดนครั้งแรกก็สวิงกิ้งเลยนะ

อิทธิพล ทบชา

ความอยากรู้เหมือนดาบสองคม มีทั้งดีเเละไม่ดี ต่อจากนี้น้องอุ๊จะจดจำไปอีกนาน

eden2313

โดนแล้วนะน้องอุ๊ เสียความสาวก็สมควรอยู่ ลุงพลมีโอกาสได้เปิดซิงอีกแล้ว

ตรี1131

::Sweat::จะมีเทพบุตรโผล่มาช่วยน้องอุ๊ไหมหนอหรือจะตกเป้นเมียลุงพลอีกคนหนอ

pj762856

ถือว่ามาชดใช้กรรมนะหนูอุ๊  กรรมหนักเสียด้วยเลยโดนของใหญ่

peter8145

Maiyamok

rerngsak

ถึงเวลาจัดหนักสาวอุ๊เสียทีแต่รู้สึกสงสารนิดนิดอ่ะ...

pattaa

babbom

น้องอุ๊ครับ ตอนแรก ก็ร้องไห้แหละครับ แต่สักพักร้องเสียงหลงๆ นะครับผม