ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keng24689

Tsan

โอ้โห จบอย่างพีค ตกใจมาก

ยิ่งน่าติดตามไปอีก

Tong9493

PaulA

ยังเดาทิศทางไม่ออกเลยครับว่าจะเป็นไงแต่เสียซิงแน่ๆ

วดฟ. ชอบดูแล้วเกิดอารม จะไปเอากับใครก็มห้หมดเลยหรอ น่าติดตามแปลกดีครับ

nongsom55

::Bloody::สลับตัวกันซะงั้น ยังงี้ไม่หวังคาสโนวาแบบงงๆแน่นวล

Boyd Dek Long Thang

ดูทรงแล้ว เพื่อนประธานน่าจะแอบชอบ และหวังจะฟัน นักเรียนแลกเปลี่ยนก่อนแน่ๆ เหมือนเก็บแต้มแข่งกัน

ยิ่งถ้าหนุ่มบริสุทธิ์ด้วยแล้วละก็ ยิ่งน่าสนใจ

เดาไม่ออกเลยว่า รสนิยมแปลกๆ ของประธานจะเป็นยังไงนี่ หวังว่า คงไม่ชอบแบบซาดิส นะครับ  ::Sobad::

โห ท่านประธานของเราชอบกินน้ำว่าวของชายหนุ่มเสียด้วย  แถมยังชอบดูแฟนร่วมรักกับหญิงอื่นอีก

มามุขนี้ รับไม่ทันเลยครับ  ::DookDig::

iso9001

เสร็จแม่สื่อซะแล้ว ถือว่ามาถูกทาง

รสนิยมแนวนางเอกมันมีชื่อเรียกรึป่าวครับ

akine

::HoHo:: ได้เพื่อนประธานก่อนเลย แล้วยังไงเนี่ยจะได้ประธานปล่าวเนี้ย
edit : อื้อหือเจออย่างงี้แล้วคุณแฟนเมื่อไหร่จะได้ละเนี่ย แต่โนโดกะ ก้อน่าสานต่อนะเนี่ย

YokLizm Juengprempree

เจ้ช่วยสอนความมั่นใจเองจ้า ๕๕๕

edit
มีเก็บถุงไว้ดูต่างหน้า เจ้เนี่ยนักล่าจิ้นใช่มะ

Oleygunashocha

เพื่อนของประธาน 3 เดาว่่าน่าจะได้ทุกคน แแล้วสวิง รเปล่าหน่ออออออออล้นต่อไปครับ

Maieak

อันนี้แนว ฮาเร็ม หวานๆ แต่จะมีอะไรต่อไหมต้องลองตามดู

Edit อ้าว กลายเป็น แบบนี้ไปได้ รสนิยมแปลกเกิ้น ผมเข้าไม่ถึงเลยทีเดียว กว่าจะได้ฟันนางเอก สงสัยได้เห็นตอนใกล้จบแน่ๆเลย