ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 36 : ภายในห้องนั้น...มีความลับสุดเสียวซ่อนอยู่ pt2

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 29, 2017, 12:39:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poowanart Koedmanee

เสร็จตาแก่จนได้ล่ะนะ น้องนาถ แซนวิทซะด้วยย มีเสียหายน้ำกันบ้างแล้วล่ะ ขอบคุณผู้ประพันธ์ หายป่วยไวๆครับ

pooloop

เมียคนใหม่เป็นหนูนาถนี่เอง อิจฉาตาลุงจริงๆ ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

mr.supply

สุดยอดมากครับเหลือหนูเฟิร์นอีกคนจะได้ฮาเร็มทีละสามคนเลย สนุกมากครับจะรอชมตอนต่อไป ขอบคุณครับ

พจน์ ปัญญานวล

testman

น้องนาถเข้ากรุลุงพลไปแล้ว อยากรู้ว่าสุดท้าย นางเอกตัวจริงอย่างเฟริน์จะเป็นยังไงครับ หรือจะย้ายบทนางเอกตัวจริงให้โดนัทแทนดีล่ะ

Tom525218

และแล้วน้องนาทก็เสร็จลุงพลจนได้ ไอ้เราก็นึกว่าจะเป็นหมอพลอย อิจฉาลุงพลจริงๆเลย ขอบคุณมากครับ

mikufc

ขอบคุณมากครับ ในที่สุดน้องนาถก็โดนเผด็จศึกจนได้ ผมล่ะสังสัยจริงๆ ว่าอีตามนุษย์ลุงจะตอแหลยังไงให้บรรดาเมียๆ อยู่ร่วมกันได้ ไหนจะเรื่องไอ้บิ๊ก ไหนจะเรื่องพ่อแม่ของสาวๆ อีก โดยเฉพาะหมอพลอยนี่พ่อเป็นถึงอดีตรัฐมนตรีคงได้ปวดหัวอีกนานอาจถึงขั้นสมองไหล ฮ่าๆ มาตามลุ้นมนุษย์ลุงกันต่อ

Panya Sripaks

เสร็จมนุษย์ลุงเป็นคนที่สี่ซะแล้ว จะรออ่านคนที่ห้า  ครับขอบคุณ

Debaker Singlek

น้องนาถนี้เองเมียคนต่อไป ลุงพลนี้โชคดีจังละ แล้วครั้งต่อๆไป จะได้น้องนาถอีกรึป่าว ครั้งนี้เหตุจำเป็นหนูโดนัท ถึงได้ยอม