ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Egao ga Ichiban] Aki Hime Kankan [Muaika](มีห่อกลับบ้าน)

เริ่มโดย botheone, มิถุนายน 22, 2012, 01:02:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

botheone

นำมาแจกเป็นครั้งที่ 11 ครับ  ผลงานของท่าน Muaika อีกเช่นเคย(ซึ่งเรื่องที่ท่านมวยก้าแปลแต่ละเรื่องนั้นช่าง.....)
::แนวเรื่อง:: "น้องแว่น,หยิ่ง,โหดร้าย,ข่มขืน,กุโระ,"Bad Ending",เลือด....

::เนื้อเรื่อง::
"
อากิโฺฮะ"[backcolor=#ffff66]สาวแว่นผู้มีนิสัยเย็นชาและพูดจาขวานผ่าซาก..ได้ถูกเด็กหนุ่มคนหนึ่งสารภาพรัก..แต่เธอกลับพูดจาตัดเยื่อใยแถมยังด่าแบบไม่เห็นความรู้สึกของฝ่ายชายเอาซะเลย...จนกระทั่งเวลาผ่านไปเธอไปซื้อหนังสือเล่มหนึ่งในร้านค้า...และขณะออกมาจากร้านนั้นก็

[/backcolor]
::คำนิยาม:: "ชั้นยอม"ตาย"ดีกว่าที่จะทำเรื่องแบบนั้นกับ"ขยะ"อย่างแก"

::มีภาพ 25หน้าครับ::
::ปล.เรื่องนี้มี"ภาพหนึ่ง"ที่รุนแรงถึงขั้น...ที่ถ้าคนที่ไม่เคยชินแนวนี้อาจจะจิตตกได้
::

[/b][/size][/color]

::ความรู้สึกหลังอ่านจบ::  คือผมอยากจะบอกว่า เวลาเราจะใช้คำพูดอะไรกับใครซักคนนะครับ....ก่อนที่จะตอบอะไรไปจงคิดให้ถี่ถ้วนก่อนตอบนะครับ..เพราะคำพูดของคุณที่พูดออกไป...มันอาจจะเป็นการทำร้ายจิตใจอย่างรุนแรงของคนๆนั้นก็ได้นะครับ...แล้วถ้ายิ่งคนที่ฟังเป็นพวกที่เซ้นซิทีฟเรื่องแบบนี้และเป็นคนที่อารมณ์รุนแรงด้วย....จงระวังไว้ให้ดีนะครับคำพูดที่คุณพูดไป....มันอาจจะย้อนมาเป็นการกระทำที่รุนแรงเกินกว่าที่คุณจะจินตนาการก็เป็นได้และ...ถึงแก่ชีวิตนะครับ

"แล้วนี่คืออะไรล่ะ....จริงสิ....มันก็แค่ขยะนี่เอง..."

[/i]