ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hayashida Toranosuke]Wakeari Bukken ni Ki o Tsuketeของถูกไม่มีดีของฟรีไม่มีในโ

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 06:52:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aholic

acropobia899

ผลของคำสาปไม่หายไปแบบนี้ มันก็ดีกับไอ่หนุ่ม นศ จนๆ คนนี้สิ

ห้องก็ถูก แถมทำเลดี มีสาวให้เอาตลอดอีก โชคดีจริงๆ

แต่ถ้าจริงๆมันเป็นเพื่อนเรา แม้โดนสาปแบบนั้นจะเอาลงจริงๆไหมเนี้ย

wender_111

เพื่อนกันมันทั้งคืน เคยกับเพื่อนทีเดียว ตอนนี้มันเลิกคบผมละ มันมาเป็นเมียผมแทน
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Gunitle

นึกว่าจะกลายเป็นผชตอนท้ายซะอีก รองานของอ.Itaba Hiroshi  อยู่นะครับท่านฮิปปปป

HypN♥s

อ้างจาก: Gunitle เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 12:53:22 หลังเที่ยง
นึกว่าจะกลายเป็นผชตอนท้ายซะอีก รองานของอ.Itaba Hiroshi  อยู่นะครับท่านฮิปปปป
วันพุธุนี้แน่นอนครับ พอดีเอาให้ป๋าชาติเว็บบ้านไปทำเป็น E book น่ะ (เช็คแล้วเหลืออีกเรื่องเดียว)

ส่วนเรื่องอื่นๆไม่เข้าตากรรมการครับ

Joker-

ถึงยังไงก็เพื่อนผู้ชายมาก่อนปะวะ เป็นผมคงทำไม่ลง ::Horror:: ::Horror::

พิสิษฐ์ เ

elviswhat

b522055023

ผช โชคดีได้ทั้งห้องที่ค่าเช่าถูก + เพื่อน ช ที่กลายเป็น ญ สบายตัวละทีนี้

neobud

เป็นผมเจอแบบนี้คงสตั้นแน่ๆๆ อยู่ดีๆตื่นมาเจอผู้หญิงในห้อง ผมคงไม่คิดว่าเป็นเพื่อนกลายร่างหรอก

oyoyo

ถ้าคำสาปหายไปตอนที่ทั้งคู่กำลังเสร็จ นั่นล่ะฝันร้ายเลยล่ะ
ท่าทางจะติดใจในการเป็นผู้หญิงซะแล้ว