ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 05, 2018, 11:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pj762856

รู้งี้กลับมานานแล้ว  ห้าสาว  แม่เพื่อนน่าจะรวมด้วยน้า  สวรรค์ชัดๆ  แต่ต้องบำรุงเยอะไม่งั้นฟ้าเหลือง

[S]ha[D]ow◕‿◕

อาจารย์ท่านนี้ คุณภาพยังคงเหมือนเดิมและแต่ละเรื่องนี้หลายตอนมากๆ น้ำแห้งทุกตอนเลยทีเดียว

ปล.นอกเรื่องว่าแต่มีใครทราบไหม อาจารย์Hisasi แกหายไปไหน(เลิกวาดไปแล้วหรอ) ไม่เห็นผลงานมังงะ(H)มาหลายปีแล้ว

siwapol55

อยู่ๆก็มีฮาเร็ม ทำไมชีวิตพระเอกมันดีจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

Kolo Olo

โห ตัวแค่นี้ เย็ดไหวได้ไงเนี่ย อิจฉาโว้ย 555
ปล เราก็กลับบ้านเก่าบ่อยๆ ไม่เจองี้มั้งฟะ

HITOE

harem lolicon โดนใจมากเลยทำให้คิดถึงช่วงล่างแน่นหนึบเลยครัช รอตอนต่อไปนะครับ

lamom

ยาวไปครับ หน้าเยอะขนาดนี้ พระเอกเก่งเกินเสร็จไปหลายครั้งแล้วก็ยังแข็งอยู่

hirozz080

กลับบ้านนอกได้ฮาเร็มมันดีจริงๆ

Reggal

warlordxxxx

ipor

เจอแบบนี้ ทั้งพี่ทั้งน้อง ฟ้าเหลืองแน่ๆเลยแก

Jikkig16

นี่มันจะเป็นคนเดียวเหมายกตี๋นี่หว่า เก็บหมดทั้งบ้านแม้กะทั้งแม่ยาย(คุณน้า) แนวนี้ก็ได้น่ะมาอีกครับ ::GiveMe::

xtazy

จะหนีไปไหนรอด แค่เปิดตัวสาวคนแรกก็เครื่องร้อนแล้ว

Exllector

นี้มันโคตรฮาเร็มเลยนี้ว่ามีงี้ยังไงก็ไม่ไปไหนหรอก

delta941

ตามมาเก็บอ่านจากตอนแรก หุหุ

พญาเทครัวอีกแล้ว 555

จัดไปเลยไอ้หนุ่ม อย่าไปเกร็ง

ขอบคุณมากครับ

liverpudlian

นี่มันฮาเร็มในฝันเลยนะเนี่ย ได้มีเซกส์ุกวัน แถมบรรยากาศก็ดีอีก