ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Natsu to Hako รักร้อนตู้โทรศัพท์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2018, 08:17:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

ร้อนตายเลยแบบนี้ 555 อึดอัดแย่เลย

ท่าจะอีกหลายยกเลยแหละ 555
อะไรๆ ก็กู

Ameno Habakiri

Party Party

ตู้โทรศัพท์สาธารณะไม่ใช่ที่ๆมิดชิดนะ  ถึงแม้ว่าซูเปอร์แมนจะใช้เป็นที่เปลี่ยนชุดก็ตามที

แล้วจะออกกันยังไง?
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

nagatobimaru

เคยอ่านเรื่องแต่งทำนองนี้มาแล้วเหมือนกัน ยิ่งพอเห็นภาพประกอบพร้อมคำแปลแบบนี้ ยิ่งฟินเลย
แต่ตัวละครดูเด็กเกินไปสักนิด จินตนาการเลยออกแนวโลลิ ไปหน่อย
มาดูกันว่าพระเอกจะจัดได้แค่ไหนกัน

------------------------------------------------

จัดกันเพลินเลยแบบนี้ แต่นางเอกดูอารมณ์ขึ้นๆ ลงๆ ไปหน่อยนะครับ
ส่วนพระเอกก็หื่นขึ้นหน้าเลยเชียว
ท่าทางจะไปงานศพไม่ทันกันแน่ๆ เลย

bp7860

ร้อนๆแบบนี้ก็ต้องถอดซินะ ซื่อจริงๆคุณเธอ

Edit : น้องชายเราแรงดีไม่มีตกจริงๆ ผมหละเชียร์คนอื่นผ่านมาเห็นจริงจิ๊ง

l2aito

นี่เด็กจริงเรอะ ทำไมหุ่นขนาดนี้ละ!?
น่าจะไม่รอดแล้วแหงๆ อีหรอบนี้

เรียบโร้ย
ไม่น่าจะได้จบง่ายๆ แหงๆ แบบนี้
แต่ต่อที่อื่นที่ไม่ใช่ตู้ดีกว่าไหม xD

alcgotty

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ ธันวาคม 13, 2018, 08:17:49 ก่อนเที่ยงเรื่องนี้ผมชอบเป็นส่วนตัวนะ ไม่รู้เป็นไง ลองอ่านกันดู
(มี32หน้าซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า10เป็นต้นไป)

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ไม่มีคำถามแต่ให้เม้นท์ให้เป็นเรื่องเป็นราวที่เกี่ยวกับเนื้อหา แล้วEdit แสดงความคิดเห็นหลังอ่านจบ
2. จำกัดเวล ต้องเคยเม้นท์มาไม่น้อยกว่า20เรื่อง
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10