ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[doumou] Natsu to Hako รักร้อนตู้โทรศัพท์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2018, 08:17:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattpa

อ่านแล้วขึ้นเลย

เม้นท์มักง่าย/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน365วัน

xvenomz

จัดกันในตู้ก็เสียวไปอีกแบบนะ ดีนะที่เป็นบ้านนอก กว่าจะมีใครมาที่ตู้นี้ก็ได้หลายน้ำละ

สรุป ฟินแค่ยกเดียวคงไม่พอกันสินะ. เอาจริงๆ มันไม่พอตั้งแต่บอกว่าให้เอาเข้าแค่หัวละ พระเอกเลยเนียนแกล้งกบดานเลย

ABCX

ขอบพระคุณมากครับ

ขออนุญาตอ่านต่อนะครับ

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์/ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน365วัน

panzeus

ปีนี้จะไปหาตู้โทรศัพท์ที่ไหน เอาร้่านเซเวนแทนแล้วกัน

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน60วัน

Pattarapol Teng

::WowWow:: ลายเส้นนี้ชื่นชอบแหะ  แต่ร้อนรักตู้นี้มัน โคตรจะเก่าเลยครับ55 เห็นตู้ก็รู้สึกแก่ตามไป

ไม่ได้Editแสดงความคิดเห็นหลังอ่านจบ
แบน10วัน

Ppcub Jjip

ไอผู้ชายก็ปากอย่างใจอย่างผู้หซิงก็เหมือนไม่อยากแต่กล้าถอดเสื้อผ้าเนี่ยนะ

ไปๆมาๆผู้หญิงเสี้ยนกว่าซะงั้นนน

infinityex

นี้มันตู้ประเภทไหนกันเนี้ย 555
แต่พระเอกแม่มกวนตีน นางเอกก็น่ารักดี]

สุดยอดแหะ นางเอกแม้งไดต่อจีจริงๆเล้ย อยากให้มีภาคต่อเฉย 555555

PigPig DogDog

ชอบตัวหนังสือกับภาพแบบนี้มากกก
ขอบคุณคร้าบบบผม
Edit/ทุกอย่างดูเป็นใจมาก เรื่องเนื้อดีลายเส้นก็ส๊วยยย อยากให้มีภาคต่อ555

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
แบน180วัน

coconut

ก็สถานการณ์มันพาไป  และในตู้มันก็ร้อนอบอ้าว นิ

ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูมัน บอกให้เค้าถอดเสื้อหน้าตาเฉยเลย

อ่านแล้วน่ารักอะ  อยากมีต่อ

sonteen42

หูย เรื่องนี้สุดยอดด ลายเส้น ผญ ดีมากๆครับ เหตุการณ์ก็สนุก ชอบมากๆครับ

แหม่งานดีจริงๆครับอันนี้ ถ้ามีผลงาน ของ อ คนนี้ อยากให้เอามาแปลอีกเยอะๆครับ

ลายเส้นเรื่องนี้ผมก็วาด แต่เช็คดูแล้วท่าทางจะไม่มีของอ.ท่านนี้อีกแล้วนะ เดี๋ยวจะลองเช็คอีกรอบเพราะผมก็ชอบเหมือนกัน

glaciar

ถอดจนเหลือแค่นี้ ถ้าไม่จัดอีกก็ไม่รู้จะว่าไงล้าว ::Orz::

ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

กราบขออภัยท่านแฮป สงสัยลืม T_T
ก็เด็กมันเอาาาด้วยแหละ  ::Fighto::

Joshdsukka

ได้กันในตู้เฉย
Edit: สุดท้ายไม่ยอมออกจากตผู้ก็ติดอยู่อย่างนั้นต่อไป

Cororo Lucife

ตู้ใสๆก็ได้เวลาเยบโชว์แล้ว^^กลิ่นตัวทำให้มีพลังอ่านจบแล้วแบบนี้ต้องมีเบิ้ล^^

Kittipod Nakalertkavee

ตู้แบบนี้ขอเข้าไปอยู่ด้วยคนร้อนแค่ไหนก็ได้

เม้นท์ไม่ถึง20เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน60วัน