ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miyama] Aware of the feeling ความรู้สึกที่ซ่อนเร้น [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 23, 2019, 06:27:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ก็ถ้าไม่คิดไว้ จะเตรียมมาทำไมล่ะ อ่ะโด่ววววว แค่พกไว้เท่ๆหรอ ไม่จริงหรอก อ่ะโด่ววววว พระเอกไม่เนียนไปเรียนมาใหม่นะ ฮาาาาาาาาาาาา
.
ถึงนางเอกจะบอกว่าเปลี่ยนแปลงตัวเองแล้ว แต่ก็ยังน่ารักเหมือนเดิม แต่สวยขึ้นด้วย ส่วนรูปร่างนี่น่าฟัดตั้งแต่ฉากแรกแล้วล่ะครับ น่ารักน่ากอดมากๆเลย หุ่นดูนุ่มนิ่มสุดๆ ขนาดผู้หญิงด้วยกันยังอยากจับเลย อิอิอิอิอิอิอิ

Hawaalaew

พระเอกก็นะชอบเธออยู่แต่แรกแล้วแต่ไม่กล้าสินะ แต่พกถุงไว้เท่ๆจริงดิไม่ใช่ว่าจะกินเธออยู่แล้วรึเปล่า แต่ก็ไม่เสียเปล่าเพราะได้ใช้งานแล้วนะ
หวานจริงๆครับโดนผ้าพันคอคล้องไว้แบบนี้ก็เตรียมกลายเป็นพ่อบ้านใจกล้าคนต่อไปได้เลย

thetwo

ชอบแต่ไม่กล้าบอก แต่พกถุงยางมาเลยเนี่ยนะ มองล่วงหน้าหลายช๊อตเหลือเกิน

css001

ขอบคุนครับ รักหวานชื่นเเน่นอนเเนวเนีย อ่านเเล้วก็สบายใจ รักใสฯในวัยเรียน ชวงนี้เจอเเต่เรื่องนักฯเลย ไม่ ntr ไม่ก็เเนวซาดิส  ไม่ใหวครับ มืดมนเกิน

Gunitle

หวานเลยครับท่านฮิป555 มีการพกถุงยางไว้ก่อนด้วย ไอ้พระเอกมันร้าย แต่พระเอกกับนางเอกไม่รู็ใครร้ายกว่ากัน5555 ขอบคุณมากนะครับ ขออ่านตอเลย กำลังได้ที่55

ddcc

พระเอกมันร้ายวะ แกล้งพกให้เสร็จโจร ฮ่าๆๆ ว่าไปนั่น
เกาะขนาดนี้ หลังรร.ก็หลังรร.เถอะ ::Evil:: ::Evil::

chailopburi

มีแผนทั้งคู่ ฝ่าย ญ. ก็เอาหน้าอกมาโดนเอาตัวมาใกล้ วัยรุ่น แบบนั้นใครจะทนได้
ฝ่าย ช. ก็แกล้งทำถุงตก ให้ฝ่าย ญ.เห็น จน อยากลองใช้กันดู แบบนี้ทันกันทั้งคู่

chailopburi

edit นางเอกในระหว่างทำเป็น ครั้งแรก ของเธอ เหมือนไม่กล้าปล่อย ความรู้สึก ความต้องการจริงๆออกมา จะบ่นว่า ลามกตลอด แต่ ความต้องการ ทางร่างกาย ทำให้มีความกล้า ขึ้น
พระะเอก ลีลาเยี่ยมเลย รุกโดนการ ใช้ปากก่อนเลย แบบนี้ สาวติดใจตายเลย
ก่อนจบ นางเอกมีเอาอกมาชน แขนอีกแล้ว สงสัยมีต่อแน่นอน

TZONE

ที่เก็บไว้ คือ คิดว่าจะใช้สินะ ข้ออ้างพกเท่ๆ นั้นฟังไม่ขึ้นหรอก

Edit: แหม่เราก็นึกว่านัดเจอหลังเลิกเรียนเพื่อ... ซ่ะอีก

I2eI3oI2n D Ace

มาติวส่วนตัวแบบนี้น่าจะติวเรื่องตับด้วยนะผู้หญิงนี้ซึนดีจับให้อยู่นะ

สมหวังคู่ดีจังมีผ้าพันคอด้วยงานนี้จบสวย

japon