ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akiha@] I won 1 billion yen ไปสวรรค์แค่ล้านเดียว 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2019, 09:23:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

ตาลุงนี้แสบจิงๆมีหิ้วไปกินต่อที่บ้านอีก

ตอนจบนี้พีคไปอีกเอาลูกตัวเองแถมโดนหลอกอีก

thong2001

resistance

ผมว่ามันแปลกๆนา ในโรงเรียนแต่ไม่มีใครเข้ามาเลย ถ้าเป็นคนทั่วไปได้ปลอกแขนสูงกว่านี้คงมาที่นี่เต็มไปหมดแล้ว
edit
กลายเป็นว่า มีการหักเงินแอบแฝงอยู่จริงๆด้วย ว่าแต่สุดท้ายกรรมก็ตามสนองจริงๆ

Master-V

เยี่ยมจริงๆ ทำอะไรก็ได้หมด ขนาดอาจารย์ยังทำอะไรไม่ได้เลย

ไล่เอาเขาไปทั่ว สุดท้ายทำกับลูกตัวเอง มาจบที่ต้องไปใช้ชีวิตในเหมือง 555

numkrieng

::Bloody:: มันคิดจะเหมาทั้งโรงเรียนเลยแน่ๆ

หมดตูดก็ไปเป็นทาส...5555

keatmano

ไอ้ลุงจอมหื่น ... คุณครูยังสาว เสียดายระดับต่ำกว่าเจ้าลุงลามกไปหน่อยเลยช่วยลูกศิษย์สาวไม่ได้ แต่ทำไมต้องยอมมาอยู่ที่นี่กันนะ  ::Thinking::

รู้สึกบทลงโทษดูไม่สะใจ ... แต่เป็นแรงงานทาสไป 10 ปีแล้วยังได้แค่สีดำ ต่ำสุด น่าจะไม่มีอนาคตแล้ว  ::HoHo::

boom00

bounced

ก่อนอื่นขอให้กำลังใจคุณ (S)Kater ครับ คุณคือหนึ่งในฮีโร่ของพวกเรา ที่ผลิตผลงานดีๆให้พวกเราเสพ ไม่ต้องเอาไปเทียบกับใคร เพราะเพชรยังไงก็เป็นเพชรครับ

เอ้า มาเม้นต์ต่อ ไอ้หมอนี่เลวได้ใจ แถมฉลาดเป็นกรด อย่างที่ผมบอก ในโลกความจริง คนมันจะทนอยู่ไปเป็นเหมือนทาสทำไมฟระ ยิ่งคิดยิ่งขึ้น เอาล่ะอยากภาวนาให้จบแบบหักมุม ให้ไอ้หมอนี่ได้รับผลอะไรบ้าง ...

ฮ่าๆๆ จบได้ถูกใจผมจริงๆ มันต้องอย่างนี้แหละครับ รับกรรมกันไป

civil2

ไปบ้านแม่หนูคนนี้ ก็คงเป็นแม่ของแม่หนูคนนี้สินะครับที่จะโดนซั่มด้วย

สงสัยเหมือนตาลุงเหมือนกัน ทำไมยังมีสาวซิงอยู่ หรือที่ตาลุงทำอยู่นี่ผิดกฎไรป่าว ถึงไม่มีใครทำเหมือนลุง
——————
นั่นไงออกแนวซั่มเท่าไหร่จ่ายเท่านั้นสินะ
แถมยังไปซั่มลูกสาวตัวเองอีก
เวรกรรมติดจรวดนะลุง เพิ่งไปซั่มลูกสาวคนอื่นมา

Akira Watanabe

::Sweat::  ปลอกแขนนี้มันมีพาวเวอร์อะไรขนาดนี้ ไม่มีใครกล้าหือเลย ดีจริง ๆ

::Crying:: จบกันลุง  ได้ขึ้นสวรรค์ไม่กี่วัน  นรกเพราะความหื่นล้วน ๆ

itschelsea11

จัดกันแบบนี้บางทีก็สงสารเด็กเน้ออ ทำอะไรไม่ได้ ครูก็ช่วยไม่ได้อีก

ว่าแล้วของฟรีไม่มีในโลก พลาดไปแล้วสินะ

thanonza1

รอดู ตาลุงนี่เละกันเลยจ้า อีตั๋วล้านเยนตอนที่แร้ว เล่นงานแน่นอน

** ก็ตามที่คาดเลย แต่ไม่นึกถึงขั้นเล่นลูกตัวเองแฮะ 55555

cooking_gear

หาเงินจากไหนมาซื้อตั๋วทองวะเนี่ย

คือไอ้จบแบบนี้ก็พอเดาได้นะว่าสุดท้ายต้องซั่มกับใคร แต่ไม่เข้าก็ตรงที่โดนหักเงินจนต้องลดคลาสนี่แหละ

ดาเหระเดสก๊ะ

น่าจะให้คลาสแดงเป็นครู จะได้ห้ามได้ เหอๆ

ฉีกไปจบแบบนี้ซะงั้น

Kingkong Keang

อยากเป็นลุงมั้งจัง จัดจนฟ้าเหลืองแน่เรา
จบแบบ ชดใช้กรรมแหะ