ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 05, 2019, 07:43:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ยามใดที่พี่จ๋าหลับตา ยามนั้นหนูถึงจะกล้ามองหน้าพี่จ๋าได้อย่างจริงใจ...

กลับมาแปลต่อให้จบรวดเดียวหลังจากดองไว้ครึ่งปี จะทยอยลงวันละตอนครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : เป็นตอนที่แปลยากที่สุดล่ะ

ถ้าภาพไม่ขึ้น (imgBB Bandwidth Exceed) รบกวนแจ้งผ่านแชทหน้าเว็บหรือส่งข้อความมาหาทีนะครับ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

yopern

ซีดนาทีนี้ยังน้อยไปสลับกันมารีดน้ำเชื้อขนาดนั้น ไม่ตายก็บุญแล้ว

kenata

น่าสงสาร โดนสูบ ตอนกลางคืน จนไม่ได้หลับได้นอน ไม่รู้ว่าช่วงกลางวัน จะโดนสูบด้วย หรือเปล่าน้า

keatmano

พี่จ๋า ตบะแตกจนได้ ... ลุยเต็มที่เชียว  ::HoHo::

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องสนุกๆเเละลายเส้นสวยๆให้ได้อ่านครับ อ่านเเล้ว

สนุกเเละเพลินมากจนอิจฉาพระเอกเลย นอนเฉยๆก็มีสาวมให้เอาถึงที่

เเต่น่าสงสารช่วงเเรกตรงโดนดูดอยู่3ชม.เนี่ยเเหละ ยอมใจพระเอกจริงๆ

เข้าใจเลยว่าทำไมตอนเช้าเเลดูเหมือนโดนดูดพลังชีวิตไป คุณน้องตัวใสเลย

555+ อยากเห็นบทได้กับคนพี่สาวคนโต ไม่รู้จะมีไหม

(จิ๋ว)

พระเอกช่างอดทน ดีจริงๆ ห้องนอนเมืองนี้ มันล็อคประตูกันไม่ได้ใช่ไหม
แต่นะ ถ้าล็อค ก็คงไม่มีเรื่องสนุก ๆ อย่างนี้ตอนกลางคืนกันหรอก
สนุกดีค่ะ แต่ก็แอบเขิลนิดๆ กับคนคุ้นเคยก็เงี้ยะ

อารมณ์มาก็พากะหาย อารมณสลายก็ทิ้งไว้แต่ความไม่เข้าใจ

ขอบคุณที่แปล& ปัน เจ้าค่ะ   ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

MΞLODY

อ้างจาก: Moo Oon เมื่อ สิงหาคม 05, 2019, 11:08:10 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณที่แปลเรื่องสนุกๆเเละลายเส้นสวยๆให้ได้อ่านครับ อ่านเเล้ว

สนุกเเละเพลินมากจนอิจฉาพระเอกเลย นอนเฉยๆก็มีสาวมให้เอาถึงที่

เเต่น่าสงสารช่วงเเรกตรงโดนดูดอยู่3ชม.เนี่ยเเหละ ยอมใจพระเอกจริงๆ

เข้าใจเลยว่าทำไมตอนเช้าเเลดูเหมือนโดนดูดพลังชีวิตไป คุณน้องตัวใสเลย

555+ อยากเห็นบทได้กับคนพี่สาวคนโต ไม่รู้จะมีไหม

หัวเหลืองๆนั่นคุณแม่ครับ ส่วนพี่สาวคนกลาง(นางเอก)มาตอนต่อไป  ::Grimace::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

Phoowadol

เออ....ตกลง นายจะเป็นพระยาเทครัว ใช่ปะ  ::Sweat::   อิอิ 
  แต่ดูเหมือน จะมีจอมวางแผน อยู่เบื้องหลัง อยู่นะ ใช่ย่อยเลยคนนี้  แต่ผมกลับชอบนะ ที่น้องตานะ เธอสองบุคลิก  กลางคืนอย่าง เข้า อีกอย่าง  คงเขินละสิอิอิ  น่ารักดีครับ ::Shy::

nakchakun

ลายเส้นคล้ายที่เป็น อนิเมะเลย ที่โดนสาวๆรุมอ่ะ
ไอหนุ่มนี่จะจัดทั้งวันเลยมั้ยหนอ โดนสูบหมดตัว ฟ้าเหลืองแน่  ::HoHo::

ปล. พระยาเทครัว

Akira Watanabe

::Sweat:: เป็นผู้หญิงที่คาดเดาได้ยากยิ่ง  เหมือนจะใจกล้ารุกหนัก แต่วันธรรมดา ๆ ดันไม่กล้าสบตา

nekki

ถูกน้องสาวลักหลับแบบนี้ฝันที่เป็นจริงชัดๆ
ว่าแต่พระเอกก็อดทนเก่งใช่ย่อยเหมือนกันนะโดนลักหลับตั้งหลายวันกว่าตะบะจะแตก

lamom

ยัยน้องสาวนิ ทนมาก 3 ชั่วโมงยังไม่หยุด
พระเอกมันต้องหาอะไรมาโด๊ปแล้ว น้ำหมดตัวขนาดนี้

bigboy001

::Thinking::  น่าแปลกใจนะ น้องสาวนมนิดเดียวแต่เอาเก่งมากๆ อึดแล้วก็เย่อได้เรื่อย ๆ เป็นคนจริงๆนี่ต้องโดนอะ ชอบเลย เอากันนานๆ สะใจดี  ::DookDig::

CoolNook Thangsakul

น้องจ๋าไม่ดูหน้าพี่จ๋าเลย หน้าซีดเปนไก่ต้มแล้วนั้น5555

ipor

คนที่ 3 คนนี้มาแบบแอบเนียน อิอิ ที่เหลือจะเข้ามาให้เสียบแบบไหนนะ