ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Kouhen แฟนจำเป็น ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2019, 06:28:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kurokami

อย่างที่เดาไว้ ตอนจบน่าจะเป็นแผนของเพื่อน หลานที่รู้ว่าแอบชอบอา จะได้ลงเอย

จบเลย โดนแย่งสด เข้าไป ผิดจากที่เดาเลย แต่งี้น่าจะไปด้วยกันสามคนได้

kagussugi

ตรูว่าแล้วว่าต้องได้กับหลานตัวเอง พระเอกทำบุญมาแบบไหนฟระ! โชคดีเกิ๊นนน
อ่านจบตอนนี่งงเลย ตอนหน้าเอ็ง3คนไปสวิงกันเลยดีมั้ยยย สรุปแม่งรักกัน3คนแน่ๆ

Demon-Wolf

ตอบ จบลงคือได้ทั้งเพื่อนหลานและตัวหลานเป็นเมีย555+ ::Sobad::

555+โดนจับได้แบบนี้ก็หมดแรงกันเลยสินะ

tangkor

หึงแบบนี้ กำลีงจะเลิกกับแฟนแบบนี้ 
ถ้าไม่ 3p ก็ต้องเเซ่บกะคุณหลานเเล้วหล่ะ

tangkor

อ้างจาก: tangkor เมื่อ กันยายน 30, 2019, 12:13:26 ก่อนเที่ยง
หึงแบบนี้ กำลีงจะเลิกกับแฟนแบบนี้
ถ้าไม่ 3p ก็ต้องเเซ่บกะคุณหลานเเล้วหล่ะ
อีดิท หลังอ่านจบ คือ พีคกว่าที่คิดอีกครับ เจอแบบนี้ จับได้แบบนี้ เหนื่อยกน่อยนะครับ เร่าร้อนนนนกันไปเลยทีเดียว

testseven

หลานสาวน่าจะชอบอา แต่เพราะรู้ว่าคบกันไม่ได้เลยไปมีแฟน
แล้วไม่รู้ว่าเพื่อนกันหรือเปล่า เลยบอกอยากลองคนแก่ เลยกลายเป็นว่าแนะนำอาตัวเองให้ (แต่กลายเป็นว่ากินกันเร็ว)
แต่เดาตอนจบไม่ออก ว่าเพื่อนจะยอมให้อาหลายคบกันไหม แต่ก็ไม่น่าจะยอมเปลืองตัวขนาดนั้นนะ
edit : กลายเป็นว่าดันต้องการอาจริงๆ (ทั้งหลานทั้งเพื่อน) แถมเพื่อนยังหึงโหด เล่นไม่ยอมปล่อยให้อานอกใจอีก
ถ้ามีตอนสามก็น่าจะจบสวยได้อยู่ แต่ถ้าไม่มี ก็หวังว่าคุณอาจะไม่แห้งตายละกัน

baycon

เอาเพื่อนมาอ่อย แต่เสือกได้เพื่อน เลยต้องขอบ้าง  เดี๋ยวจัด รวบหมดแน่นอนเลย

นั่นไง มีกี่ตอนน้ออ ฟ้าเหลืองแน่ๆ นานๆจะเห็นพระเอกน้ำไม่ออกทีนึง ปรกติจัดหนักยาวๆ 555

iamdevil

เอ๋...นี่หลาน เอาไงแน่ครับเนี่ย

Edit: แบบนี้ น้ำหมดตัวแน่นอนครับ หึงไม่ธรรมดา เบอร์ใหญ่

wender_111

เอาแหล่วจะจบแบบแฮปปี้หรือ 3p น้าา

สรุปเด็กสมัยนี้รุกไวจริง ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

kriang

ต่อจากตอนที่แล้ว ว่าแล้วหลานสาวต้องมีเอี่ยว สุดท้ายคงควบสองเป็นแน่แท้

สุดท้ายก็ต้องจัดทั้งสองคน

fujiwa

แอบรักน้าตัวเองหรือนี่ แบบนี้น้าจัดทั้งสองคนแน่

จัดสองเลย สดด้วยรอบนี้

FFXCY

ให้เดาก็อาจจะ 3p กันตอนจบ

ยังเดาแนวนี้เก่งอยู่ กลายเป็นถึงน้ำเชื้อแทน

HaruKi02

เรารอมานานตั้งกะตอนที่แล้ว หวังว่าจะมี 3p นะครับ

ทำไมช่ำจังล่ะอีหนูวว

Ae Haha

หลานสาวแอบรักพระเอกสิน่ะ พอพระเอกมีแฟนเลยมาหึง

ได้สองเลย แตกในใส่หลายตัวเองเลยน่ะ ไม่รู้ใครคุมเกมส์ใคร

aek

ทำไมเรื่องพลิกผันแบบนี้ อย่างนี้ ก็ได้อีกหนึ่ง