ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] The MilkDoll Young Lagy คุณหนูไร้เดียงสากับติวเตอร์ขาหื่น[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 31, 2021, 06:10:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ [Itou Ei] Henshitsu Fetishism เรื่องที่4
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
3. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ึคำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

1-5

6-10
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร??

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Oceankings1234

สาวน้อยน่าจะหลงรักอาจารย์มากกว่าผมว่านะกุเรื่องหนีออกจากบ้านแน่นอน

อาจารย์คงไม่รอดแน่นอนหลังจากนี้

kpnttn

อ้าวอาจารย์ เพิ่งหนีเข้ามาเองนะ จะจัดลูกศิษย์ซะแล้ว

อาจารย์ก็นะ อดทนมาได้ตั้งหลายวัน ไม่ฟันซะที พอได้ฟันเข้าทีนึง จะไล่กลับบ้านซะงั้น ถ้าไม่รักกันจริงคงไม่ขึ้นเบิ้ลเองแหงๆ

siwapeeza

อาจารย์ตีเนีนยเลยนะแบบนี้ น่าจะสเร็จตามระเบียบ แล้วพ่อมาจับแต่งงานไหมนี่

เดี๋ยวนะคุณหนูไร้เดียงสาจริงๆเปล่านี่ บางอย่างก็รู้บางอย่างก็ไม่รู้ 5555

Raymond

ไร้เดียงสา หรือมายาร้อยเล่มเกวียน หนอ

ที่แท้ก็มาหาผัวหรอกเหรอเนี่ย

kenata

เหอ เหอ โดนเก็บแน่ๆ บักติวเตอร์ คุณพ่อ คงมีให้ 2 ตัวเลือก แหงๆ ว่า
- แต่ง / - ตาย

edit : น่าจะรอด เพราะคุณลูกสาว แหล่ะ แต่คงไม่รอดโดนจับแต่ง แหงๆ

penguinzz

ไม่น่าจะไร้เดียงสาขนาดนี้นะ ผู้หญิงก็คือผู้หญิงอ่ะ

เอ สรุปว่าตั้งใจมาสินะ เหมือนจะอยากเสียตัวให้กับอาจารย์แหละ

ipor

จาน.....นายนี่มันสุดจริง

พ่อนางเป็นยากุซ่าป่าว

MooOon

ยังไงดี ทำไมไม่รู้สึกว่านางอ่อนต่อโลกเลย ดีไม่ดี พระเอกจะโดน

จับกินซะเองมากกว่า 555+ ให้เดาว่า พระเอกอดทนมาตลอด เเต่โดน

นางเอกจับกดละมั้ง จากที่ดู น่าจะร้ายลึก

----------------------------------------------------------

สรุปพระเอกมันชั่วเองล้วนๆ 555+ นึกว่านางเอกร้ายลึก พระเอกพูดเหมือนดูดีนะ

เเต่มันเเหกกฎตั้งเเต่วันเเรกอยู่เเล้วพูดให้ดูดียังไงก็ทุเรศ เเต่ฮาตอนจบ คำพูดนางเอก

ว่าให้มาเป็นผัวนี่คือ เรียนรู้ทั้งคำพูด ตำจาด้วยหรอ 555+ เเต่ก็เหมาะสมกันดี

เพราะเหมือนพระเอกก็ยังไม่มีเเฟนนินะ

3yoyoyo

น่าจะติวเตอร์แบบพิเศษๆด้วยนะ หลังจากนั้นคงต้องให้ติวตลอดๆ

therasak

ติวเตอร์คงจัดหนักคุณหนู แล้วคุณหนูก็คงจับติวเตอร์ไปเจอพ่อแม่แน่ ๆ ยากูซาชัดๆ

jojoe1988

Peter Taowating

ลงว่าสาวเจ้ามาถึงบ้านขอพักด้วยนี่ 100 ทั้ง 100 ไม่น่ามีรอดมือได้ ว่าแต่ไอ้จารย์หนุ่มจะมีชีวิตต่อไปยังไงนี่สิ  เล่นของสูงเลยงานนี้ 555 ::Sobad::

555 จากเด็กไร้เดียงสา เจออาจารย์จอมลามกสอนจนติดใจเลย  ::Glad::

bomkungneo

หลอกเอาเด็กสินะะแบบนี้

เหมมือนจะไร้เดียงสานะ แต่ไม่

eiaws

คิดว่าคงวางแผนไว้แต่แรกแล้วก็แอบใสไม่รู้เรื่อง ตอนจบก็ได้ลูกเขยมาหนึ่งคน55

อ่านจบก็กำลังคิดว่านางเอกใสจริงๆใช่มั้ย5555