ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ side story การเดินทางของสายรุ้ง ตอนที่ 3 : เมฆสลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 01, 2019, 08:43:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Csc It

พลอยสู้ๆนะครับขอให้พลิกโชคชะตาได้นะครับ อ่านแล้วเศร้ามาก

fantastica

ka55anova

ชีวิตน้องพลอยเจอมาขนาดนี้เชียวเหรอ คนเดียวก็พอทน นี่ถ้าเป็นฝูงมานี่หมดค่านางเอกเลยนะครับ ริวใช้พลังย้อนเวลาไปช่วยได้ป่าววะเนี่ย

chumnan.sermsukmaitri

helios

รุ้งพลอยเข้มแข็งมากๆครับ
ไม่น่าเจอนายริวช้าเลย
อ่านไปก็สงสาร แต่คิดถึงตอนที่เจอแล้วก็ต้องลุ้นกับเคราะห์กรรมที่ยังตามไม่เลิก
อยากรู้นายริวจะจัดการยังไง
อยากอ่านตอนต่อไปแล้วครับ

silencer001

ziggy2

สงสารน้องพลอย แต่ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้เนอะ

ส่วนเอ็ม โดนจัดหนักแน่นอน โง่จริงๆ มีของดีอยู่ในมือแท้ๆ

silencer001

สมน้ำหาไอ่เอ็มไปยุ่งกับเมียเพื่อน... รอลุ้นว่าเอ็มจะรอดทางไหนเพราะตอนล่าสุดเห็นมีเอ็มในบท

naitoom

ความลำเค็ญจะทำให้พลอยเข็มแข็งขึ้น สาวน้อยที่ทำงานในผับเพื่อส่งตัวเองเรียนต้องไม่ธรรมดา

seedchild

เป็นกำลังใจให้พลอย และคนที่มีชีวิตเหมือนกับพลอยครับ

panax

น่าสงสารจริงๆ รอดจากเอ็ม กลับมาเจอยิ่งกว่าอีก
งานนี้จะเสียวหรือจะรอดครับ

jibxonly

สงสารพลอยจัง ไอ่เอ็มชั่วได้ใจ สงสัยคงโดนเพื่อนกระทืบแหง๋

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  มาลุ้นช่วยน้องรุ้งพลอยให้ได้เสียวสมบูรณ์

Nal