ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.8%)
พิมมี่
290 (53.9%)
นาถ
274 (50.9%)
หมอพลอย
377 (70.1%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 538

ดิเรก สำรี

katekate

Nattanan Tst

typhoon41

siri inn

มีหวังสวิงพร้อมกันแม่ลูก แต่เด็ดสุดหมอพลอยอมควยในรพ.

Man_On_The_Moon

kornsnic1

หายไปนานเลย  รอติดตามชีวิตเพลบอยของลุงพลตลอด

ezmoo

มนุษย์ลุงจะเอาตัวรอดจากม่ายสาวจอมตื้อได้ยังไง หรือต้องกินรวบทั้งแม่ทั้งลูก...

vertjaune

ถ้าหมอพลอยมารัวๆ ทุกตอนแบบนี้ นางเอกคนอื่นหมดสิทธิสู้แน่นอน

นาถกับอุ๊ สงสัยจะได้ลุงหื่นช่วยให้คืนดีกัน

ปล. ไม่แน่ใจว่าผิดกฏมั้ย แต่ทางผู้แต่งไม่ลองเอารูปแต่งของเหล่านางเอกมาลงเหรอครับ อันนี้ผมเจอในทวีตเตอร์

Boom Boom

nato87

อ้างจาก: vertjaune เมื่อ สิงหาคม 19, 2018, 08:27:46 ก่อนเที่ยง
ถ้าหมอพลอยมารัวๆ ทุกตอนแบบนี้ นางเอกคนอื่นหมดสิทธิสู้แน่นอน

นาถกับอุ๊ สงสัยจะได้ลุงหื่นช่วยให้คืนดีกัน

ปล. ไม่แน่ใจว่าผิดกฏมั้ย แต่ทางผู้แต่งไม่ลองเอารูปแต่งของเหล่านางเอกมาลงเหรอครับ อันนี้ผมเจอในทวีตเตอร์

อื้อหือ.... ::Bloody::

ไปหามาจากไหนเนี่ยท่าน รูปนี้เป็นรูปของ ยูกิ คาชิวากิ จากวง AKB48 ที่ผมยืมมาเป็นแบบของน้องอุ๊เค้า

จริงๆ ภาพผมก็เอาลงใน PDF แล้ว ส่วนใหญ่เน้นภาพน่ารักๆ สวยๆ เซ็กซี่นิดๆ แบบให้เกิดจินตนาการ มากกว่าภาพโป๊เปลือยอล่างฉาง มันไม่มีลุ้นครับ เห็นง่ายไป (อันนี้ คหสต ผมนะ)
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

ruby31797