ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 98

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 22, 2023, 09:22:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

ทั้งปู่เจ้าที่ ปู่เทียนและย่าหอมดูจะมีความเอ็นดูเจ๊หมิวเป็นพิเศษเหมือนกับรู้ว่าภายภาคหน้าเจ๊หมิวมีความสำคัญกับโทนมากแน่ๆหรืออาจเป็นสะไภ้ใหญ่ของบ้านจริงๆ

sirihim

ย่าหอมเอ็นดูเจ๊หมิว เจ๊หมิวต้องดูแลเทพโทนให้ดีเลย

Pitor

หมิวเรียนรู้เรื่องครอบครัวโทนมาดเลยนะ

mapigclub

เจ้หมิวเจอกับย่าหอมแล้วหาทางไปไม่เป็นเลยหรือขอรับ แล้วแบบนี้จะเป็นหลานสะไภ้ย่าได้ไหมเนี้ยขอรับ อิอิอิ

BooM_Za

สุกี้น้ำสุกี้น้ำรออยู่นะครับเจ๊ระวังด้วย

kgerrard

ย่าหอมนี่น่าจะแรงกว่าปู่นะ มีแต่คนกลัวทั้งนั้น

Prasard Komkum

polltoys

ที่มาของการเกลียดคนรวยมาจากการทำธุรกิจผิดพลาดนี่เอง ก้อว่าอย่าทำไมตั้งป้อมจัง

beerony

chatjane4234

อยากรู้ครับว่าถ้าพ่อปู่กับย่าหอมนอนบ้านพ่อทศ จะสนุกสนานกันขนาดให้ คงจะประมาณแถวบ้านเรียกว่า "ซอดแจ้ง" มั้งครับ

เรื่องราวมันคล้ายๆกับซักเรื่องที่เคยอ่านมา เหมือนกับว่าจะต้องกลับไปหมู่บ้านเพื่อจะขึ้นเป็นหัวหน้าตระกูล แถมผู้หญิงลูกหลานหมู่บ้านนั้น ก็เก่งแถมยังทรงอิทธิพลกันทั้งนั้นด้วย จำชื่อเรื่องไม่ได้จริงๆว่าเชื่อเรื่องอะไร

joolo

Nu metal

น่ากลัวขนาดคนงานหนีอะ ไม่ธรรมดาแน่นอน 

suiius

โทนนี่บางครั้งก็เหมือนจะโชคดี ที่มีคนรักเยอะ แต่บางครั้งก็เหมือนโชคร้าย โดนคนแกล้งก็เยอะ 5555555

Lone wolf

อยากให้มีส่วนแยกของปู่เทียนกับย่าหอมด้วยจังเลยครับคงสนุกมากแน่ๆ

suaassccc