ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arainaaa

เวรกรรมคนอกหักสองคนมาเจอกันแล้วนิสัยคล้ายๆกันด้วยนะ

edit: คือเนื้อเรื่องตอนแรกไม่คิดว่าจะมีอะไรแบบนี้มันไปทำท่าไหนให้มันมีแบบนี้ได้กันนะ สุดท้ายแล้วก็เยกันอยู่ดีแบบเป็นเพื่อนคนแรกเลยให้เยเนี่ยนะ = =!

karn1789

ขออนุญาตอ่านก่อนนะครับเดียวกลับมาอิดิต
เห้ย ผมอ่านแล้วรู้สึกชอบเลยลายเส้นดีอีก ผมว่าให้คาแรคเตอกับตัวละครดีจัง ขอติดตามยาวๆครับ

zero21

น่าสนใจครับ ดูเป็นการ์ตูนความรักที่มีเนื้อเรื่องดี ดูใสๆนะ จะมี H ไหมเนี้ย 555

อ่านแล้วสนุกดีครับ มันได้อารมณ์อบอุ่นหัวใจดีเหมือนกันนะเนี้ย ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

williams_jasonc

ความรัักใส ๆ แบบนี้ชอบมากครับ

โคตรจะฟิน อะไรขนาดนี้ รอตอนต่อไปไม่ไหวละ

Liftzthekop

หัวอกเดียวกันแบบนี้ยังไงมันก็ต้องได้กันสินะ 5555

แหมเพื่อนกันไปห้องผช มันก็ไม่น่ารอดอ่ะนะ 5555

Noproblemman

คนอกหัก 2 คนมาเจอกัน
ความสัมพันธ์ที่เกิดขึ้นมันมักจะเปราะบาง

ตกลงคู่นี้เค้าจะคบกันแบบไหนกันแน่
แต่ที่แน่ๆล่อกันไปแล้ว 1ยก
ตามดูแล้วกันว่าจะพลิกล็อคมั้ย
ขอบคุณครับ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
สนุกดีนะเรื่องนี้  แต่ไอ้พระนางคู่นี้มันเหมาะสมดีนะ ผู้ชายก็ เพ้อๆ คิดเอง เออเอง ส่วนผู้หญิงก็สายมโน ตลกดี

เออ  สรุปเป็นเพื่อนกันก่อนซินะ  แต่สาวเจ้าก็อยากลองแฮะ  ตอนต่อไปน่าดูมากว่าสาวที่ผู้ชายสารภาพรักจะพูดอะไร

kuykaru

chailopburi

chailopburi

edit อ่านจบแล้ว บอกแล้วเพื่อนกันกินกันเอง แต่ ต้องบอกสุดยอดเลยได้เปิดซิงด้วย โชคดีจริงๆ

operawatz01

แห้วคู่ก็คบกันเองซะเลย

ตอนต่อไปเนี่ยผู้หญิงที่เคยแอบชอบเปลี่ยนใจรึไง -.- เดาๆนะ

ddcc

รอๆ คุณอาคาริกับผจก.พารืทไทม์ แต่เอาจริงก็ไม่ชอบนางเอกนั่นแหละ นิสัยคล้ายๆลูซี่เลยนะ
พวกเอ็งจะไวเกินไปแล้วเห้ยย
ว่าแต่่ตอนต่อไปงงจริงไรจริง

toon1111

นางเอกอากิระเนี่ยนะไม่ใช่สเปคแก 55

ต้องให้ ชิมิสึย่ะ เป่าซะหน่อยแล้ว ถึงจะทำให้ อากิระหายเศร้า

noklek

เนื้อเรื่องดูกุ๊กกิ๊กน่ารักดีครับ

ดูตัวอย่างตอนต่อไปท่าทางจะปวดตับแฮะ

testseven

มาแนวรักวัยรุ่น เด็กม.ปลาย ที่เปลี่ยนเป็นมุมมองจากฝั่งผู้หญิงเยอะกว่า กับ18+ สินะครับ
ว่าแต่อกหักเลยมาคบกันเองนี้ ดูท่าจะจบแบบไม่ค่อยเวิรค์เอานา~~~

ตอนแรกว่าจะถาม เป็นเพื่อนกัน กว่าจะได้เยกันนี้ ไม่นานไปเรอะ
กลายเป็นว่าตัดบทกดกันในอีก 3 ช่อง(ไวกว่าที่คิดไปแล้วเฟ้ย)
อยากได้เพื่อนแบบนี้เลยแฮะ (ทรวดทรงก็ดีด้วย รุ่นพี่พลาดของดีไปแล้ว)