ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

ryg123456

Ddddk Ssol

jackm

Zxcp123

taefuck

shatto

Joyce Chen

Huayai 12

แล้วก็มีฉากที่น้องกายต้องออกโรง ::DookDig:: ::DookDig::

camel28

ทันใดนั้น น้องกายจะตื่นมาร่วมวงด่วยหรือป่าว มาลุ้นไปด้วยกัน

rangsitboy

peddo

จ่าน่าจะร่วมมือทำแผนประกอบคำรับสารภาพด้วย แต่สงสารแกที่ไม่มีส่วนร่วม เจ้ากายก็น่าจะมีอะไรสักอย่าง จะเข้าแผนหรือไม่ หรือจะถูกนุ่นน้อยจับเป็นตัวประกันอีกคน คุณตำรวจสู้ๆ จ้า

Peera canalitartis

ทันใดนั้น....ไฟม่ายยยยยยยยยยย ไฟม่ายยยยย แจ้งดับเพลิงงงง เสียงพนักงานกรีดร้อง.....จบข่าว  ::Oops::

bailin

จบยังไงตามใจคนแต่งเลยครับ เนื้อเรื่องให้เสียวแบบนี้โอเคเลยครับ

NeungSss

สำหรับเรื่งนี้นั้น ผมคิดว่าบทสรุปจะออกมายังไงก็แล้วแต่ผู้แต่งละครับ ส่วนผมเป็นคนอ่านก็จะขอเสพงานของผู้แต่งจนกว่าจะถึงตอนจบ

timeai

เอกน้อยนุ่นน้อยเจอกันแล้ว กายน้อยจะได้เจอนุ่นน้อยด้วยมั้ยนะ อยากให้เจอจังครับ