ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 28, 2018, 11:22:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Praduk Hatyai

::Me?::อยากรูจังว่าพระเอกเราจะจัดการปันหายังงัยต่อเนียะ

gorncp

แม่สาวคนนี้เก่ง จริงๆ หวังเคลม

songsak

งานงอกแล้วครับพี่กริช จะเลือกพี่หรือน้องดีหรือจะควบสองเลย มีลุ้นละครับงานนี้

Kingmar

จะได้จัดสาวอรไหม ตอนที่แล้วผิดหวังจริงๆนึกว่าจะได้จัดน้องเล็กก่อนดันไปเสร็จคนอื่น

Knight Templar

civil2

จะถูกลองใจไหมเนี่ยกริช

ไหงไปเผยไต๋อะไรให้คุณเค้าล้วงได้ล่ะ

โอเ ได้กันจนได้ งานนี้มีพระยาเทครัวแน่ๆ

adobelr

ลุ้นว่าน้องอรจะทำเช่นไร กับนายคมกริชครับ

peat

แน่นอนจริงๆ..แอบรู้ความลับก่อน..
เลยแอบมาเก็บซะก่อนใช่มั้ยคุณอร??

kkkko

Phoowadol

ความลับไม่มีในโลก คุณอร รู้เรื่องของทองก้อนแล้ว จะเอาไงดีหละ เห่อๆ ยังดีนะที่อาเอง ก็แอบชอบเขาอยู่ แต่เพื่อความปลอดภัย. ทองก้อนต้องทำอะไรให้แน่ใจเสี่ยก่อน แล้วหละ  ทางที่ดีตอนนี้ จัดการรวบหัวรวบหางคุณอา ก่อนดีมั๊ย. อิอิ. ส่วนคุณเอม นั่นมันของตาย อยู่แล้ว ถ้าคิดจะป๊าบๆเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน ตอนนี้ ผมเชียร์. ให้จัด คุณรอก่อน เลย 55

warone07

ทองก้อนเก็บทั้งพี่ทั้งน้องเลย แบบนี้เรียกได้ว่าเป็นคนเอาพี่เอาน้อง

ninjahatori.eioeio

สงสัยงานนี้คุณทองก้อนจะเก็บเรียบทั้งบ้าน

MAC

ทั้งน้องทองก้อนและน้องคมกริชจัดให้หนูอรน้อยนะ(จะได้เป็นครอบครัวเดียวกัน)ฮิๆๆๆ ::Sweat::

foxbat

Bobby Bubby

โครงเรื่องใช้ได้เลยครับ แต่ผมว่าสำนวนมันยังห้วนๆไปนิดนึง เป็นกำลังใจให้ครับ