ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 29: สู่ปลายทางที่น่ากลัว

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 11, 2024, 09:03:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hansamuboy

อ่านในส่วนคุยกับผู้เขียนแล้วรับรู้ได้เลยครับ ว่าการแต่งนิยายโดยเฉพาะที่เป็นเรื่องยาว ไม่ง่ายเลย ขอบคุณผู้เขียนที่ยังคงต้องการให้ละครมีศีลธรรมแล้วก็ต่อยอดจากภาคที่ 1 ด้วยนะครับ

ส่วนตัวเรื่องนี้คือมีครบทุกรสชาตมาก อยากให้มีคนนำไปทำเป็นละครเหมือนกันนะ

teerawatc

รอลุ้นอยู่ว่าฉากจับตัวนางเอกภาคนี้จะฮาร์ดคอร์ เท่ากับของน้องญาภาคที่แล้วไหม

ขนาดขืนใจน้องญารุนแรงขนาดนั้นแต่พลิกกลับมาได้เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไม่มีใครรู้เรื่องนับถือการแต่งพล๊อตเรื่องๆจริงๆ

ryg123456

เจอแบบนี้ สาวๆยังมีสติที่จะเอาตัวรอด
พี่คริตมาช่วยได้ทันไหม

ijfkdory

Imjacks

skynaza

ดีที่เปลี่ยนครับ แบบแรกดูไม่เหมาะกับชาคริตแล้ว เพราะภาคแรกปูให้เป็นคนดี

Wing666

รอลุ้นต่อเลยครับ ผมว่าโครงเรื่องใหม่ดีกว่าของเก่านะ

ls3

1819

ผมว่าไรท์ปรับบทให้ออก มาเป็นแบบต้อนนี้ okดีงามแล่ว    บทแรกภาค1และ 2แบบเดิม สะใจขาดิบๆเถื่อนๆสุด แต่พอปรับบท มันซอฟลง และ เพิ่มความเป็นเลิฟสตอรี่มากขึ้น ถ้าภาค2 ยังควบทเดิท ความสวยงาม ของ สาวๆ ในภาค1จะหมดไป  อย่างญา ฟ้า  และ สาวๆที่ถูก กระทำอย่างริน และเพื่อนญา  ภาค2 ขนาดปรับแล้วยัง เห็นใจสาวๆ ทุกคนคนเลบ 
1ญา หึง รัก  พยามให้มาเรียนกับคริต ที่มหาลัยให้ได้  ฟ้าหลังฝน
2ฟ้า  สาวผู้ข้ามเฟรนโซน หน้าตาธรรมดา แต่ยอมทำทุกอย่างให้คนรักมีความสุขแม้ตัวเองจะฝืนเป็นน้อย
3. เบญสาวไร้เดียงสาที่ไม่เข้าใจความ้รักเพศ  ไม่ค่อยรู้จักสัวคม  ความรักกับคริต ยังเป็นปริศณา ว่าตกลง รัก หรือ หลง sex
4. ไผ่หลิว  สาวเก็บกด โดนพ่แม่กดบังคับ ให้อยู่ในกฎ มีรักมั่นแต่ชาคริต ทำทุกอย่างเพื่อให้ได้ครอบครองแม้จะผิด แต่เบื้องลึก จิตใจดี
5 น้องริน ผู้อาภัพสุด โดนคริตทำลาย พ่อแม่ทิ้ง  หน้าบาก โดนรุมโทรม ออกโซเชียล กี้งกี้ยับเยิน สังรมล้อเลียนถากถาง      โหดร้าย สุดแล้ว อยู่ได้ไง ไม่ฆ่าตัวตาย  ไม่ว่าสังคม จะร้ายกับรินแค่ไหน  แต่ พ่อแม่ดัน ร้ายกว่า ที่ทิ้งเธอ ในขณะที่เธอต้องการคนอยู่ข้างๆมากที่สุด   แต่ เสียดายบทริน โดนให้ไปแค่แม่บ้านคริต  คงไม่ได้ขยับฐานะขึ้นมาเป็น เมียๆของคริตอีกมั้ง  อยาก มีบทให้เมียๆของคริต รับรินเข้ามาจัง  ไหนๆก็มีหลายคนแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pinp25513

Darkreader

ขอให้รอด อย่าโดนแบบน้องญา เรื่องดาร์คเยอะไปแล้ว ขอให้พวกเลวตายให้หมดทุกคน แบบไม่ตายดี