ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงกรานต์โดนเยิน1.2(เรื่องแต่ง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 14, 2024, 04:35:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

หลังจากบียกจนหมดแก้วแล้ว บีหารู้ไม่ว่า ผมใส่ยาปลุกเซ็กส์หยดนึงลงไปในแก้วบีด้วย พอบีเต้นไปได้สักพัก บีเล่นร้อนวูบวาบ แต่บียังคงคิดว่าเพราะเหล้าที่กินเข้าไป ระหว่างที่เต้นนั้น บีก้เอาตัวไปเบียดชาวบ้านไปทั่ว แต่ก็มีคนเล่นกับบีด้วยเช่นกัน บางคนไม่ใช่แค่ลูบแต่มีทั้งจับนมบ้าง จับหีบ้าง พอผ่านไปเกือบ5นาที ผมว่าเริ่มจะไม่ปลอดภัยแล้ว ผมก็เดินเข้าไปลากบีออกมา แต่สภาพตอนที่ลากบีออกมานั้น กางเกงยีนส์บีถูกดึงขึ้นไปจนรั้งเป้าเรียบร้อยแล้ว รั้งจนเห็นเป็นกลีบหีออกมาเลย เรียกว่า แคมนอกแทบจะปลิ้นออกมานอกกางเกงแล้ว และเกาะอกที่ใส่ข้างในลงไปกองที่เอวเรียบร้อย ผมกระซิบบอกบีว่า เอาเกาะอกขึ้นได้ละ คนสงสัยเยอะแล้ว บีบอกไม่เป็นไร ใครจะเห็นก็ช่างสิ ผมรีบดึงขึ้นให้อย่างเร็ว แล้วลากบีไปขึ้นวินมอไซต์กลับรร. โดยให้บีนั่งตรงกลาง

หลังจากบีโดนศึกหนักครั้งนี้แล้ว ตามไปดูสงกรานต์ที่ทะเลกันต่อนะครับว่า บีจะโดนอะไรบ้าง แต่ที่ทะเลถ้าฟิวมันได้อาจจะอ่านกันถึง2-3ตอนนะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

somcai

MinTTT17

มาขนาดนี้อล้ว ต้องพาไปลองสวิงแล้วละ เพื่อนจากตอนแรกเลยกะได้ ::Ahoo::

aont2512

Banyen

kodzilla

game14974

แหมถ้าโดนแอบเสียบด้วยน่าจะมันกว่านี้

hanabombam

1man