ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มัธยมล่าวิญญาณ #5 บ้านลุงชวน

เริ่มโดย keakman, กันยายน 26, 2023, 07:28:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surasark Mike

artatc

โดนลุงจอมแล้วคงต้องต่อด้วยลังชวนแน่ๆ

bizmann

d_arker

ถ้าไม่ใช่ลุงโดนปิศาจสิง อิงอรก็ต้องเรียกชุดเทพธิดามาช่วยแล้วหละ

Nakarin Satthamnuwong

kalampee

gateja

ตี๋น้อย ฮิฮิ

น้องอรต้องสู้มันน่ะอย่าไแยอมง่ายๆ

d_arker

สวัสดีครับ ตามไปอ่านจนจบเล่ม1ที่ธัญวาลัยมาแล้ว
เขียนสนุกดีครับ อยากติดตามต่อภาค2เร็วๆ

ป.ล. ผม IB ไปให้กำลังใจพร้อมข้อแนะนำแล้วนะครับ

vrsiam

มารักษาลุงชวนแท้ๆ แต่โดนลุงจอมเสียก่อน