ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องผิง ตอนที่ 18 – คำตอบ

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 14, 2017, 07:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

จี๊ดเลยครับตอนนี้ นึกว่าน้องผิงจะเสร็จไอ้เวรเสียแล้ว เฮ้อ..โล่งอก555

teerawatc

ตอนนี้จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง นายเวนเมาหลับไปก่อนอดมีฉากเสียวกับน้องผิง

กติกาในเกมนี้ช่างแยบยล เดาทางไม่ถูกเลย มีทั้งลุ้นทั้งเสียว น้องสไปร์ทนี่ฉลาดจริงๆ

แต่ใจจริงๆ ก็อยากเห็นฉากเสียวระหว่างน้องผิงกับคนอื่นบ้าง

dekduer55

น่าจะปล่อยไอ้เพื่อนเวนไว้แบบนั้นบังอาจมาทำผิงแบบนึ้

tanee

tacklove

โอย ตื่นเต้นชะมัด หมั่นไส้นายเวย์จัง คนอะไรไม่มีสปิริต น่าเบื่อ

Gumg

ตามอ่านเรื่องนี้เรื่อยๆครับรออ่านมาตลอด ดีใจมากที่พี่เขียนต่อออกมาให้อ่านกันอีกครับ ::Thankyou::

navy868

ลุ้นน้องผิงซะหัวใจจะวาย...อย่าทำแบบนี้บ่อยนะครับ คิดว่าน้องผิงจะเสร็จไอ้เวรนั่นซะแล้ว

crazylex

ฉลองวันเด็กท่านแอสเลยจัยเรื่องเด็กมาลงใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ

sunshine9

สุดยอดของความตื่นเต้นและน่าติดตามมากๆ ขอบคุณมากๆ ครับ.  ::GiveMe::

cd13579

FC ไอ้เวรจริงๆ กูชอบแบบมันจะหื่นตรงๆไม่ได้หื่นไปจับใครกด คือแค่แบบคนชั่วร้ายไม่ได้เป็นคนเลว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

naitoom

มีแต่คนลุ้นแทนน้องผิง ดูเหมือนมีการประสานงานกันอย่างดีของทั้ง 4 สาว
กาย จะรับมือไหวไม๊?

deamondear

เห้ออออ โล่งอก
แต่ไปเครียจ กับ ไอ้ยามต่อไม่รุ้วางแผนไรอีก อย่าให้เกิดความผิดพลาดนะ ฮาเร็มจงเจริญยยยบย

midnightblusie

นึกว่าพี่เวนจะได้แอ้มบ้างซะอีก

gritkin

อ้าก อิจฉานายกายสุดๆ สไปรท์ก็ใช่ย่อยนะเเผนสูงใช้ได้เลย เล่นมอมซะอ้วกเเตกเลย 555 ตอนนี้เยี่ยมมากครับ อ่านซะเพลินเลย อินมากครับ สุดยอดครับ ขอบคุณครับ

yu_ei

::Glad:: คือมีความอิจฉาสุดๆกะพี่กายเจรงๆ ขอบคุณมากๆครับ