ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 2[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2019, 06:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriang

กว่าจะได้ 100 ล้านพ๊อยท์คงอีกยาวไกล ไม่จบที่เพื่อนสามคนแน่ๆ สงสัยต้องทั้งโรงเรียนแหละ

อยู่ในตู้ก็คงไม่วายโดนอีกแน่นอน

B&B

เซ็กส์ล็อกเกอร์งั้นเหรอ อืมๆ น่าเฉยชม

ต้องขอโทษไอ้สามหน่อด้วยที่ข้าน้อยคิดว่าพวกท่านมันเลว ต้องขอโทษจริงๆ อิอิ เลือดชุดได้แจ่มมากครับ ไอ้สามหน่อ

(︺︹︺) (︺︹︺) (︺︹︺)

รอดูชุดว่ายน้ำคร้าบบบบ อยากรู้ว่าจะแจ่มขนาดไหนนนนน แต่ก็สงสารนางอยู่ดีแหะ

8 ล้านพอยด์ ได้เร็วเหมือนกันนะ แต่ยังมีวิธีที่เร็วกว่านี้คือ...เรียกเพื่อนในโรงเรียนมารุมกินโต๊ะ แค่วันเดียวก็น่าจะครบแล้วละ

พูดตรงๆ ยังไงก็สงสารอยู่ดี และขอคืนคำที่ขอโทษมัน เพราะถ้าให้เดาในตอนหน้า ไอ้สามหน่อคงแกล้งนางอีกแน่ๆ

ขอบคุณครับ

555 เดี๋ยวมีเซอร์ไพรซ์ครับ  ::Ajark::

warone07

จัดกันได้ทุกที่ ทุกเวลา พยายามเข้า เพื่อเป้าหมาย 100ล้านแต้ม

Gondar

ความคิดนางเอกเราเริ่มเปลี่ยนแว้วววว
 จากทำเพื่อเก็บคะแนน จะกลายเป็นทำเพื่อเก็บความเสียว
ละพอคะแนนเต็มก็จะมีความคิดว่าอยู่ร่างนี้ต่อดีกว่า จะกลับเป็นชายตอนไหนก็ได้ ฟันธง!!!!

Akira Watanabe

::Sweat::  ดูทรงมันเริ่มจะบานปลายขึ้นเรื่อย ๆ คงไม่ได้หยุดแค่ไอสามคนนี้แน่นอน

อาจจะโดนผู้ชายทั้งห้องแน่ ๆ  อีกอย่างความเป็นหญิง มันเริ่มกลืนกินพระเอกเรื่อย ๆ

จะได้กลับเป็นผู้ชายไหมเนี้ย ฮา ๆ

Boran Mark

อิจฉาเพื่อนทั้งสามคนจัง ดูแล้วเรอิ ก็ติดใจไม่เป็นมันละชาย เผลอๆ มีเ.็ดสดแตกใน มั่วไปทั่ว

yopern

ใช้ให้เพื่อนสามคนช่วยเก็บพอยด์ มันก็เปรมไปแค่นั้นล่ะซิ แต่ว่าถ้าครบ100ล้าน ยังอยากจะกลับมาเป็นผู้ชายอีกหรือเปล่านะ
เพราะเหมือนกับจะมีอารมณ์ร่วมไปด้วยนะ

nowhereman

มีคอสเพลย์ด้วย 555 แต่อาจารย์จะกลับมาดูรอบสองแล้วร่วมวงด้วยไหมเนี่ย ลุ้นๆ

bigzaba

ถ้าโดนดุ้นอาจารย์จะได้พ้อยเพิ่มมั้ยน่ะ

ร้อยล้านพ้อยกับแค่3ดุ้นนี่ น่าจะเล่นได้ทั้งปีเลยมั้ง 55555

เอาแล้ววว ตอนหน้ามีฉากในสระแน่นอน

Metaios

จริงๆมนัเป็นผญแต่แรกละมั้ง คำพูดที่ใช้คุยกะเพื่อนมันผญเลย

Gunitle

ตัวประกอบโดนหารแล้ว55555 ทีนี้เหลือ 1-1 ว่าแต่จะไม่มีอาจารย์มาร่วมแจมใช่มั้ย 555 ขออ่านต่อเลยนะครับ เดี๋ยวมาคอมเม้นต่อ

กว่าจะถึง100ล้าน สงสารนางเอกจังครับ นี่พึ่ง1ใน10เอง โดนซะขนาดนี้แล้ว ผมว่าตอนหน้ามีแตกในแน่ๆ ขอบคุณมากนะครับผท่านฮิปปปป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พอคิดว่าพอแต้มครบจะกลับมาเป็นชายแล้วรู้สึกเสียดายวุ้ย

เอาแล้วอีเว้นสระน่้า บันเทิงละ

marwat

CoolNook Thangsakul

Pongphetapichai Inkhom

กว่าจะครบ100ล้านแต้ม​ ถึง​ตอนนั้นจะอยากกลับไปเป็นผู้ชายป่าวนะ​ 5555