ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่ 2[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 24, 2019, 06:37:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hawaalaew

เป้าหมายยังอีกไกล วันหนึ่งโดนขนาดนี้นี่จะได้ถึง10000พอยด์ไหมเนี่ย 
 สงสัยแค่เพื่อนๆคงยังไม่พอ ต้องล่อทั้งโรงเรียน

upsxxx

เรอินายมีเพื่อนที่ดีจริงๆ อยากนี้ปีนึงก็น่าจะครบแล้ว   ::HeyHey::

joulez

อ่านๆละผมมีหวั่นใจนิดๆนะ ผมว่าเพื่อน3คนไม่พอเก็บคะแนนแน่ เผลอๆจะโดนยก รร. เริ่มมีตัวละครเพิ่มประปรายละด้วย

ยิ่งอ่านยิ่งติด จารย์แกวาดสวยด้วย

infinityex

มันจะได้ทักซักกี่พ้อยเนี้ยละเก็บถึงร้อยล้าน ถ้าอาจารย์ด้วยนี้จะได้โบนัสปะ

maxzader

::Bloody::  น่าสงสารนะครับ ทั้งต้องเก็บพ้อย ทั้งเอากับเพื่อนทุกวันแต่ดูหลังๆ เหมือนเริ่มจะติดใจแล้ว จะโดนอาจารด้วยไหมน้อ 55

fu.soo

ได้ร้อยล้านพ้อย แต่ผมว่าเขาคงไม่อยากกลับร่างผู้ชายแล้วละ ติดใจแน่ ::GiveMe::

สระว่ายน้ำเปิด คนรู้เยอะขึ้น บานแน่นวลน้องเอ้ย ::Ajark::

test11223344

rit1403

อ้าวอ่านผิด 100ล้านแต้ม คงไม่ได้กลับแล้วลั แถมตอนนี้โดนรุมแน่ๆ แต่จะว่าไปมันก็โดนรุมมาทุกตอนนี่หว่า

ติดใจโดนรุมจริงๆ ตอนต่อไปชุดว่ายน้ำ สุดยอดจริงๆ ครบครัน

dodoza2

สงสัยจะได้กลายเป็น​ ญ​ เต็มตัว​ จะโดนทั้ง​ รร ไหมน้อกว่าจะได้แต้มที่ต้องการ

gokuon

เธอเอ๋ย จงยอมรับเถอะว่าชอบเรื่องอะไรแบบนี้ อย่าโกหกตัวเองเลยว่าทำเพิ่อคะแนน

TOLING

ดูทรงน่าจะกลายเป็นหญิงและโดนทั้งห้อง