ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 17 – Live

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 19, 2016, 02:40:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกทางไหน

กลับบ้าน พักผ่อนเอาแรง วันถัดไปจะได้สนิทสนมกับโบกี้ได้
หาแป้ง สานต่อความสัมพันธ์ที่กำลังเร่าร้อนตื่นเต้น
หาน้องแอล ลองลงมือจีบเนตไอดอลมัธยมปลายสักหน่อย

theoat

พักเหนื่อยก่อน ไปจีบน้องแอลซะ งดออกแรง

armggnd

วันนี้อ่าน2ตอนรวดเลยครับสนุกมาก
ขอบคุณมากครับ

every

น้องแอลสิครับ ให้แป้งพักบ้าง  ::Shy:: ::Glad::

ppeak

ให้แป้งพักสักหน่อย ไปหาน้องแอลเลยคร้าบบ ของสดใหม่น่าตื่นเต้นดี

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  ไปหาน้องแอล แล้วนอนพัก ค่อยไปหาโปกี้  แต่ระหว่างนั้น ต้องระวังไอ้โป้งด้วยไอ้นี้มันไว้ใจไม่ได้  ทางที่ดีจัดการไอ้โป้งไปเลยดีกว่า  กลัวสาวๆจะไม่ปลอดภัย

aum691

แอลก่อนเลยครับแล้วค่อยตามไปหาแป้งต่อหลังจากส่งแอลกลับบ้าน ควบ2 ไปเลย

arshura

nakataza

ไปจีบแอลดีกว่าครับยังไงแป้งกับโบกี้ก็อยู่ในฮาเล็มเราแล้ว

leader502

หาน้องL เหอะนายหนุ่ม จีบเด็กมั่ง โบกี้กับแป้งน่ะของตายอยู่แล้ว

karasukung

น้อง แอลคือทางเลือกที่ถูกต้องซิครับ 555555

dekduer55

ไปหาน้องแอบเพิ่มสาวในสต๊อกพักจากแป้งบ้าง

wiseman

ไปลองฝึกปรือกับคนใหม่บ้างน่าจะดีครับ

newblogspot

ทอง

azerothx

พักก่อนครับ ไปจีบเน็ตไอดอลบ้างดีกว่า เก็บแรงไว้ให้โบกี้บ้างนะเดียวเธอจะน้อยใจ