ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเด็กน่ารัก

เริ่มโดย werawat_555, เมษายน 02, 2010, 11:56:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

werawat_555

ผมอ่านอยู่นานวันนี้มี เรื่องจะมาเล่าให้ท่านได้ฟังกัน ในซอยบ้านผมจะมีคนอีสานและคนใต้ค่อนข้างเยอะและค่อนข้างจะเปลี่ยว เพราะอยู่ชานเมือง ยิ่งเด็กๆ มีเยอะมากทีเดียวประกอบกับผมมาอาศัยอยู่กับลุงซึ่งลุงผมไม่ค่อยจะอยู่บ้าน ออกไปกลับที เที่ยงคืน บ้าง ตี2 บ้างเป็นประจำ ทำให้ผมอยู่บ้านคนเดี๋ยวเสมอๆประกอบกับผมเป็นคนไม่ค่อยเที่ยวด้วย ยิ่งวันไหนไม่มีเรียนก็จะอยู่แต่บ้านนี้ละ เข้าเรื่องนะเลยออกไปหน้าปากซอยจะมีร้านขายอาหารอีสานแต่เขาจะเริ่มขายก็ ประมาณ 6 โมงเย็นนี้ละ ผมสนิทกับเขาเพราะกินมาหลายปีแล้วอีกอย่างพี่เขาอยู่ซอยเดียวกับผม บ้านเขาคนเยอะมากเขามีลูกสาว2 คน ลูกชาย1 คน คนโตเป็นผู้หญิงอายุ 18 ได้ คนที่สองผู้ชาย 16 และคนเล็กผู้หญิงอายุ11 เรื่องมีอยู่ว่าพอผมอยากกินอาหารอีสานก็จะโทรศัพท์ไปสั่งแล้วเขาก็จะให้เด็ก มาส่งที่บ้าน โดยมากจะเป็นเด็กอีสานที่เข้ามาทำงานกับเขา ที่ผมแอบมองก็มีอยู่คนหนึ่งชื่อส้ม อายุ สัก13 ได้ น่าตาบ๋องแบ้ว วันไหนถ้าผมเดินผ่านไปหน้าปากซอยผมจะแอบมองตลอด ทุกทีสั่งก็จะมีน้องส้มนี่ละมาส่งที่บ้านทุกที บางครั้งมาสั่งผมก็แอบจับมือบ้างตอนรับของบจากน้องเขา เขาก็อายๆ บางครั้งเดินออกไปก็เจอน้องส้มกับลูกของพี่เขาคนเล็กนั่งล้างจานอยู่ด้วยกัน มองผมตลอดเลยบางทีก็ยิ้มกันคิก คัก ผมก็แปลกใจ จนมาวันหนึ่งผมสั่งให้เขามาส่งสักครึ่งชั่วโมงมีคนมากดกริ่งหน้าบ้านผมก็ลง ไปวันนี้ เป็นลูกของพี่เขาคนเล็กมาส่ง ผมก็รับของแต่เงินดันขาดห้าบาทเลยให้น้องเขาเข้ามายืนรอข้างในก่อน ผมถามว่าวันนี้ส้มไม่มาเหรอเขาบอกว่าที่ร้านคนเยอะค่ะ เด็กคนนี้ถามผมว่าพี่กินคนเดียวทำไมสั่งเยอะจัง กินหมดเหรอ ผมก็หลุดปากไปซะงั้นว่ามากินด้วยกันไหมละ เด็กอายุ 11 ตอบมาโดยไม่คิดทั้งๆที่แม่ตัวเองก็ขาย เขาตอบว่าพี่ให้หนูกินจิงๆเหรอ ผมพูดไปแล้วกลัวเสียคำพูดเลยชวนมากิน ผมเองก็ยังงง ๆ อยู่ว่าเด็กแย่จังเอาจิงโว้ย น้องเขาหายไปสักพักคงเอาเงินไปให้แม่เขา พอกับมา เขาก็บอกว่าพี่อย่าบอกแม่นะว่าหนูมากินของพี่นะ ผมก็สัญญาว่าไม่บอก น้องเขาบอกว่าเขาโกหกแม่ว่าจะเข้ามาเล่นที่สนามเด็กเล่นท้ายซอยซึ่งเป็นที่ รวมพลของเด็กๆนั่นเอง ตกลงผมก็เรียกเขาเข้ามาในบ้านพึ่งรู้จักชื่อว่าชื่อน้ำ เรียนอยู่ ป6 เอง ผมก็จัดอาหารใส่จานเด็กคนนี้พูดเก่งมากเลย เรานั่งกินไปเรื่อยๆ ผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับเด็กหรอก แต่พอดีผมดันไปเห็นน้องเขานั่งกางเกงในโผล่นะ เขาใส่กระโปรงยีน กับเสื้อยืดสีขาว กินไปมองไป เริ่มเงียนขึ้นมาทันที ดูไปนาน สองนาน กินกันไม่นานก็เริ่มอิ่ม เขาขอผมเล่นคอมพิวเตอร์ ในเครื่องผมมีคลิปโป๊ที่โหลดมาค่อนข้างเยอะ ผมเลยเปิดให้น้องเขาดูเลย น้องน้ำนั่งตัวเกร็งอยู่หน้าคอมในขณะที่ผมนั่งคุกเขาที่พื่น ผมถามเขาว่าไม่เคยดูเหรอเขาบอกว่าไม่เคย น้องชายผมโด่จนแทบจะปริออกมานอกกางเกง ผมเริ่มจับมือน้องน้ำมือเย็นเชียบ ผมค่อยๆ เอามือล้วงที่หน้าขาขึ้นมาเรื่อยๆ เด็กตัวอ่อนนั่งแทบไม่ได้ไม่พูดไม่ปกป้องเลยสักนิด ผมจับมือเขามากุมที่น้องชายผมน้องก็ทำตาม ผมอุ้มเขามาที่โชฟา แล้วจัดการถอดกางเกงในออกมา ไม่น่าเชื่อเด็กอายุ 11 น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มกางเกงในแล้ว พอผมเห็นxxของน้องเขารู้สึกเพิ่มอารมณ์ได้อีกมาก เขาเริ่มมีขนขึ้นไรๆ แต่ไม่ใหญ่มากนัก ผมบรรจงลิ้มเลียที่ !น้องเขาอย่างสุด เสียงน้องเขาเงียบมากผมค่อยๆถอดกระโปรงมากองที่ปลายขาจัดการเลยน้องเขาต่อ แล้วใช้มือเกี่ยวให้ในขณะที่ปากเริมเลียวนบนหน้าอกทั้งยังมีเสื้อยืด ขวางอยู่ เลียวนไปมาจนถึงซอกคอและปาก ผมดูดเลียมืออีกข้างก็ยังคงเกี่ยวให้น้องเขาต่อไป สักพักได้ยินเสียงน้องน้ำครางออกมาผมเห็นแล้วรู้สึกได้อารมณืมากขึ้น ผมจัดการถอดเสื้อยืดน้องเขาออก เผยให้เห็นหน้าอกที่เพิ่งจะเริ่มตั้งเต้า ขนาดเท่าผลมะนาวได้ ผมบรรจงเลียดูดหัวน้ำน้อยๆของน้องน้ำอย่างทะนุถนอม ผมทำอยู่นานมากจนเริ่มที่อยากจะเอาน้องเขาแล้ว ผมลุกขึ้นยืนถอดกางเกงขาสั้นออก ดึงมือน้องให้ลุกขึ้นคุกเข่าผมจับมาน้องเขามาไว้ที่น้องชายผมโดยยังมีกางเกง ในกั้นอยู่น้องน้ำจับ คลำอยู่อย่างนั้นเด็เขาทำไม่เป็นอ่ะนะ ผมบอกน้องเขาให้ควักออกมา เขาก็ทำตาม จากนั้นผมก็จับมือน้องน้ำให้ชักขึ้นชักลง แล้วบอกให้เร็วขึ้น เขาก็ทำตาม ผมเองนี้เงี่ยนมากไม่ทันใจเลยจับจ่อปากน้องเขาเขาก็อ้าปากรับโดยดี ไม่หน้าเชื่อเด็ก ป6 อม ดูดผมได้ดีทีเดียว จากนั้นก็เปลี่ยนท่าเล่น 69 เลียกันนานผม !น้องเขาเริ่มมีน้ำออกมาอีกผมเลยลุกแล้วจับ น้องชายจ่อเข้าไปที่!น้องน้ำทันที แต่เข้าไม่ได้เพราะ!น้องเขาเล็กมากผมได้แต่เขี่ยๆ ในที่สุดยัดได้แค่หัว น้องร้องไห้เลย บอกว่าเจ็บผมก็เลยพอแล้วพาไปอาบน้ำ เขาบอกว่าชอบแล้วจะไม่บอกใคร ผมก็กลัวๆเหมือนกันทุกวันนี้ผ่านไปสามเดือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมก็โล่งใจ แต่อยากบอกว่าเด็กนั้นมีอารมณ์ยิ่งกว่าผู้ใหญ๋อีกนะครับ