ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) ภาคพิเศษ 2in1 (ไม้&ไกด์)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 01, 2019, 05:56:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1 เดียวเท่านั้นที่จะเป็นตัวเอกของภาค ทำดีไม่ได้ดี

ไกด์
88 (50%)
ไม้
88 (50%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: ตุลาคม 31, 2019, 05:37:34 หลังเที่ยง

elviswhat

ไม้คงตามมาที่ กทม แล้วหางานทำที่นี่ แล้วไกด์คงสังเกตุความผิดปกติของเอิร์นที่มีพอรุธจึงสืบดูว่ามีอะไรจึงได้รู้ความจริงในที่สุด

zzzz040

phumin

zamakarn

สงสารไกด์เลยแต่จากคำถามที่ให้โหวตก็ตอบไม้ง่ะ  ::Horror::

swss2511

Aoshisun

ถ้าดูตามเนื้อเรื่อง พระเอกต้องเป็นไกด์ก็จะ NTR แต่ถ้าเป็นไม้เนื้อเรื่องน่าจะฉีกไปอีกแนวนะครับ
ขอบคุณครับ

gt2010a

มีชายที่แตกต่างทั้งฐานะและขนาด  จะเลือกไงดี

Sakdiwichai Ontong

ไม้ครับ ทำให้เรื่องดูซับซ้อนมากขึ้น

eak3799

เอิร์นจะรอดผ่านช่วงเวลานี้ไปแบบไหนเนี่ย

tantawanjames

ไกด์เลยที่ได้ไปต่อเป็นพระเอกให้สุดไปเลย ยอมรับทั้งที่มันเจ็บปวด

Phoowadol

ผมลองเข้าไป ปลดล็อค และแก้ไข ให้แล้วนะครับ ถ้าไม่ได้ผล ยังไง ก็ แจ้ง มาอีกที  นะครับ 

Koog Google

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 04, 2019, 05:39:26 หลังเที่ยง
ผมลองเข้าไป ปลดล็อค และแก้ไข ให้แล้วนะครับ ถ้าไม่ได้ผล ยังไง ก็ แจ้ง มาอีกที  นะครับ
ขอบคุณมากครับ
Koog Google